Maneno ya Lema baada ya Mwenyekiti wa BAVICHA Kuhamia CCM

By Edwin Moshi, 8w ago

Saa chache baada ya Mwenyekiti wa BAVICHA Taifa kujiunga na CCM hii leo, Mbunge wa Arusha mjini (CHADEMA) Godbless Lema ametoa ya moyoni kupitia ukurasa wake wa twitter, angalia hapo chini alichokisemaNimepokea taarifa kuwa muda sio mrefu , Mkti wetu vijana Taifa Patrobas Katambi atajiunga na ccm leo Ikulu Dar es salaam , pamoja na Wakili mmoja kutoka Kanda ya Kaskazini.— Godbless E.J. Lema (@godbless_lema) November 21, 2017

ZINAZOENDANA

Polepole: Mie sitasema sana siku hizi, ni vitendo zaidi, tukutane kazini

5h ago

Polepole kupitia ukurasa wake wa Twitter ameandika ka kuweka video kuhusu ujumbe huu..... Kazi n...

Polepole: Natafakari, wagombea waliokataliwa kugombea kupitia CHADEMA

5h ago

Katika ukurasa wake wa twitter leo Katibu wa Itikadi na Uenezi wa CCM Humphrey Polepole ameandika.......

CUF, CCM KUCHUANA JIMBO LA KINONDONI

9h ago

Aliyekuwa meneja kampeni wa Maulid Mtulia kwenye uchaguzi wa 2015 Kinondoni, Rajabu Salim Jumaa leo A...

WAZIRI MKUU AWEKA JIWE LA MSINGI UJENZI WA DARAJA MTO MARA

10h ago

 Waziri Mkuu, Kassim Majaliwa akiweka jiwe la msingi la ujenzi wa daraja la mto Mara linaloungan...

KESI YA SADIFA YAPIGWA KALENDA

12h ago

Mahakama ya Hakimu Mkazi Dodoma imeiharisha kesi inayomuhusu aliyekuwa Mwenyekiti wa UVCCM na Mbunge ...

Aliyekuwa Meneja Wake Mtulia Naye Achukua Fomu Kugombea Ubunge Kinondoni

13h ago

Aliyekuwa meneja kampeni wa Maulid Mtulia kwenye uchaguzi wa 2015 Kinondoni, Rajabu Salim Jumaa leo A...

Viongozi CHADEMA watiwambaroni kisa kuchomwa moto nyumba ya kiongozi wa CCM

16h ago

Mbunge wa Iringa Mjini (CHADEMA) Mchungaji Peter Msigwa amesema kuwa viongozi wa CHADEMA na baadhi wa...

Download Android App yetu hapa

Habari | Blogs List | Trending Now | Our App | Contact Us

Powered by Stonek