Makala: Wanasiasa mnaohama vyama mnawaweka njia panda wapiga kura wenu (+video)

By Bongo 5, 24w ago

Hivi karibuni kumekuwa na Wanasiasa wengi ambao wamekuwa wakitoka chama hichi kwenda kingine kwa kutoa sababu zao tofauti tofauti na binafsi. Wapo sahihi kutokana wametumia haki yao ya Kidemokasia lakini maamuzi yamefanyika kwa wakati ambao wananchi waliowachagua walikuwa bado wanawategemea katika kuleta maendeleo. Wananchi hao wanakuwa njia panda kushindwa kushindwa kuelewa waamini lipi kati ya […]

ZINAZOENDANA

Aunt Afungukia Kushonewa Nguo na Hamisa Mobeto

MKALI wa sinema za Kibongo, Aunt Ezekiel amefungukia kuhusiana na ishu ya kushonewa nguo na mwanamiti...

GIGY MONEY, Unataka Mwanao Ajifunze Nini Kutoka Kwako?

KAMA wewe ni mfuatiliaji wa habari za wasanii Bongo, utakuwa unajua nini kinachoen­delea kwenye mi...

Naibu katibu mkuu wa cuf aeleza juu ya msajili wa vyama vya siasa na Bot kuiba fedha za cuf

5h ago

The post Naibu katibu mkuu wa cuf aeleza juu ya msajili wa vyama vya siasa na Bot kuiba fedha za cuf ...

Tox Star Afunguka Anavyomzimia Vee Money

TOX Star,MWANAMUZIKI anayefahamika zaidi kwa jina la TOX Star, alipotoa wimbo uitwao Pretty Girl, ali...

PROF. MBARAWA AZINDUA MAADHIMISHO MIAKA 50 YA BODI YA WAHANDISI

5h ago

            WAZIRI wa Ujenzi, Uchukuzi na Mawasiliano, Prof. Makame Mba...

IGP SIRRO AWAONYA WALIOPATA MSAMAHA WA RAIS

6h ago

  INSPEKTA Jenerali wa Polisi, Simon Sirro amewaonya watu waliopata msamaha wa Rais Dkt. John Po...

Hongera sana Ruani Fundi Rumadha

7h ago

Ni furaha na fahari ilioje kwa Sensei Rumadha Fundi baada ya mwanae  Ruani Fundi Rumadha kuhitim...

Inasikitisha: Maiti ya mtoto yaokotwa karibu na shule

8h ago

Mtoto Anaekadiliwa Kuwa na Umri wa MiakaMiwili Mwenye Jinsi ya Kiume Amekutwa Akiwaamefariki kando ya...

Download Android App yetu hapa

Habari | Blogs List | Trending Now | Our App | Contact Us

Tembelea majibu.info, mtandao wetu wa maswali na majibu.
Tembelea mastoriz.com, mtandao wetu wa hadithi na simulizi.

Powered by Stonek