“Lazima nitenge muda wa kushiriki Ndondo Cup”-RC Mbeya

By Shaffih Dauda, 11w ago

Baada ya makundi ya Ndondo Cup kupangwa mkoani Mbeya, Yahaya Mohamed ‘Mkazuzu’ alimtembelea mkuu wa mkoa wa Mbeya Mh. Amos Makala ili kupata Baraka zake kabla ya mchezo wa ufunguzi wa michuano hiyo siku ya Ijumaa Dicember 8, 2017 pale katika viwanja vya Chuo cha Wafanyakazi maarufu kama ‘Ottu’. Makala amesema amefurahia Ndondo kuingia Mbeya […]

ZINAZOENDANA

Ikulu yawaambia wandishi wa habari Pemba '€œwaonesheni njia wengine wapite kufikia ndoto zao'€

9h ago

February 22, 2018 NA MWANDISHI WETU, PEMBA WAANDISHI wa habari kisiwani Pemba, wametakiwa kuionyesha ...

Kombe la Ndondo Super Cup limebaki Dar

1d ago

Msosi FC wamefanikiwa kuwa mabingwa wa kwanza wa michuano ya Ndondo Super Cup 2018 baada ya kuendelez...

'€œNilinusurika Kifo wakati wa kujifungua Olympia'€;- Serena Williams

2d ago

Mcheza Tenisi aliyewai kushika nambari Moja kwa Ubora Serena Williams ameweka wazi kuwa aliponea Chup...

Fahamu Makundi Mbalimbali ya Magonjwa ya Mbwa - Sehemu ya Pili

Picha/Makala na Josephat Lukaza Siku ya Leo tutaangalia Makundi mawili yaliyobaki katika makundi mbal...

Naibu Waziri Biteko aanza Ziara Mkoani Mbeya Ampa Heko RC Makala

2d ago

Naibu Waziri wa Madini Mhe. Doto Mashaka Biteko ameanza ziara ya kikazi katika Mkoa wa Mbeya ambapo p...

Musoma Vijijini inateketea (1)

2d ago

Na Dk. Felician Kilahama Kwanza nianze makala hii kwa kumshukuru Mwenyezi Mungu ambaye kwa mapenzi ya...

Dawa Asilia Inayo Saidia Kushusha Sukari Iliyopanda.

3d ago

Je ! Sukari  yako  ipo  juu ? Unatafuta tiba  asilia  ya  kushusha ...

Fahamu Makundi Mbalimbali ya Magonjwa ya Mbwa - Sehemu ya Kwanza

4d ago

Picha na Makala na Josephat Lukaza- Dog Tips TanzaniaMbwa ni mnyama kama wanyama wengine na pindi una...

Download Android App yetu hapa

Habari | Blogs List | Trending Now | Our App | Contact Us

Powered by Stonek