Lwandamina Amfungulia Milango Straika Yanga SC

By Global Publishers, 25w ago

KOCHA Mkuu wa Yanga, Mzambia, George Lwandamina amemruhusu straika wake, Matheo Anthony kuondoka klabuni hapo ili akatazame maisha sehemu nyingine baada ya kuona hatakuwa na... The post Lwandamina Amfungulia Milango Straika Yanga SC appeared first on Global Publishers.

ZINAZOENDANA

Straika Yanga Ataja Mashine Mpya Nne

MSHAMBULIAJI wa zamani wa Yanga, Mohamed Hussein '€œMmachinga' amefunguka kuwa Yanga inahi...

Straika Wa APR Afuata Saini Yanga

MPACHIKA mabao tegemeo wa Klabu ya APR ya Rwanda, Issa Bigirimana 'Walcott' amesema kuwa...

Yanga baada ya Ngoma kumalizana na Azam '€œtulimvumilia sana'€

14h ago

Baada ya Azam FC kutangaza imeingia makubaliano kwa ajili ya kumsajili mshambuliaji wa zamani wa Yang...

Wagoma kupapaswa

19h ago

YANGA ikicheza soka safi la kiufundi, jana Ijumaa ilivuna pointi nyingine moja baada ya kugoma kupapa...

Yanga kufanya kama kwa Tshishimbi

19h ago

Kwa sasa kazi hiyo ya usajili itafanywa na Kocha Mkuu Mwinyi Zahera akisaidiana na benchi lake la ufu...

Bado kidogo tu, Ajib atakifukuza kivuli cha Mhilu

19h ago

BILA ya shaka unapotaka kuanza kuzungumzia vipaji hasa vya wachezaji wazawa wa Kitanzania huwezi kuko...

Yanga wamwachia Mungu, Azam FC wanacheka kwa dharau!

19h ago

WAKATI Yanga ikiwa na kilio cha kutoka sare ya mabao 2-2  dhidi ya  Ruvu Shooting, Azam FC weny...

Yanga bado kidogo!

19h ago

Yanga iliifunga Azam kwenye mchezo wa duru la kwanza la Ligi Kuu Tanzania Bara kwa mabao 2-1,Januari ...

Download Android App yetu hapa

Habari | Blogs List | Trending Now | Our App | Contact Us

Tembelea majibu.info, mtandao wetu wa maswali na majibu.
Tembelea mastoriz.com, mtandao wetu wa hadithi na simulizi.

Powered by Stonek