Waziri Awaonya Tanesco Mgawo wa Umeme

By Udaku Specially, 24w ago

NAIBU Waziri wa Nishati, Subira Mgalu, amewaagiza watendaji wa Shirika la Umeme nchini (Tanesco), kuweka utaratibu wa kutoa taarifa wanapokata umeme ili kuondoa minong’ono kuwa nchi imeingia kwenye mgawo.Alitoa agizo hilo wakati alipotembelea kituo cha kufua umeme cha Mtera.Alisema Watanzania wengi kilio chao ni taarifa, mwananchi wa kawaida akiona umeme umekatika anajua ni mgawo, lakini wanatakiwa kufahamu umeme unakatika kutokana na matengenezo na marekebisho mbalimbali.“Pamoja na jitihada kubwa zinazofanyika katika matengenezo na kurekebisha miundombinu mbalimbali, Watanzania hoja yao n...

ZINAZOENDANA

Tanesco inadai mabilioni, inadaiwa mabilioni

19h ago

Waziri wa Nishati, Dk Merdad Kalemani amesema Shirika la Umeme Tanzani (Tanesco) linadaiwa Sh938 bili...

Mbatia aeleza mambo manne ya kujikinga na madhara ya mvua

19h ago

Mbunge wa Vunjo (NCCR-Mageuzi), James Mbatia ametoa mapendekezo manne akitaka yafanyiwe kazi na Serik...

Heche Afunguka Suala la Ufisadi wa TANESCO

19h ago

Mbunge wa Tarime Vijijini (CHADEMA) John Heche amesema Shirika la Umeme nchini TANESCO halitaweza kup...

Heche Afunguka Suala la Ufisadi wa TANESCO

19h ago

Mbunge wa Tarime Vijijini (CHADEMA) John Heche amesema Shirika la Umeme nchini TANESCO halitaweza kup...

WAITARA: Rais Magufuli Umulike, Tanesco Kuna Hasara - Video

MBUNGE wa Jimbo la Ukonga (CHADEMA), Mwita Waitara amemuomba Rais John Magufuli kulimulika Shirika la...

Nape Awapa Somo Mawaziri wa JPM

Mbunge wa Mtama (CCM) Nape Nnauye, amewataka Mawaziri katika serikali ya awamu ya tano kuwa na tabia ...

Wizara ya Fedha yatakiwa kuibeba Tanesco

2d ago

Wizara hiyo inadaiwa kuwa chanzo cha mateso kwa wananchi kwa kukosa umeme

Bilioni 700 Zatengwa Kwa Ajili ya Mradi wa umeme wa Stiegler Gorge

2d ago

Serikali imeonyesha dhamira yake ya dhati ya kutekeleza mkakati wa kuongeza uwezo wa kuzalisha umeme ...

Download Android App yetu hapa

Habari | Blogs List | Trending Now | Our App | Contact Us

Tembelea majibu.info, mtandao wetu wa maswali na majibu.
Tembelea mastoriz.com, mtandao wetu wa hadithi na simulizi.

Powered by Stonek