Msukuma ataka CCM Geita kuacha makundi

By Mwananchi, 24w ago

Musukuma ameondoka huku akiwataka wanaCCM wilayani Geita kuacha majungu na makundi iwapo wanataka kulinda jimbo hilo uchaguzi mkuu wa 2020

ZINAZOENDANA

Wingu zito saa 48 vikao vya CCM

1h ago

Wakati kesho CCM ikitarajia kuanza vikao vyake vya juu vya chama, huenda kukatokea maamuzi mazito saa...

Wingu zito saa 48 vikao vya CCM

1h ago

Wakati kesho CCM ikitarajia kuanza vikao vyake vya juu vya chama, huenda kukatokea maamuzi mazito saa...

Makongoro atoa ya moyoni kuteuliwa kwake NEC- CCM

19h ago

Saa chache baada ya kuteuliwa kuwa mjumbe wa Halmashauri Kuu ya CCM (NEC), Makongoro Nyerere amesema ...

Mkuu wa wilaya amsweka ndani mwenyekiti CCM

19h ago

Taarifa zinadai kuwa mwenyekiti huyo wa CCM aliwekwa mahabusu ya Kituo cha Polisi Mwanga

Rais Magufuli akutana na Dkt. Shein Ikulu (+video)

19h ago

Mwenyekiti wa CCM na Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, Dkt John Pombe Magufuli amekutana na Ma...

Makongoro atoa ya moyoni kuteuliwa kwake NEC- CCM

19h ago

Saa chache baada ya kuteuliwa kuwa mjumbe wa Halmashauri Kuu ya CCM (NEC), Makongoro Nyerere amesema ...

Makongoro Nyerere: Rais Magufuli Amenipa Heshima Kubwa Sana

19h ago

Mtoto  wa Hayati Baba wa Taifa, Mwalimu Julius Nyerere, Makongoro Nyerere, amesema ameshangazwa ...

Waziri Mkuu Ashiriki Ujenzi Wa Uwanja Mpya

19h ago

WAZIRI MKUU Kassim Majaliwa ameshiriki kazi za ujenzi wa uwanja mpya wa michezo wilayani Ruangwa kwa ...

Download Android App yetu hapa

Habari | Blogs List | Trending Now | Our App | Contact Us

Tembelea majibu.info, mtandao wetu wa maswali na majibu.
Tembelea mastoriz.com, mtandao wetu wa hadithi na simulizi.

Powered by Stonek