PROFESA MBARAWA: MRADI WA UJENZI UBUNGO- KIBAHA KUIPAISHA NCHI KIUCHUMI

By Full Shangwe Blog, 24w ago

Waziri waUjenzi, Uchukuzi na Mawasiliano, Prof.Makame Mbarawa (kulia) akipata maelezo kutoka kwa Mkurugenzi Msaidizi- Idara ya Rasilimali Watu katika Wizara ya Maji na Umwagiliaji Bi. Visensia Kagombora (katikati) kuhusu utekelezaji wa agizo la Rais Dkt. John Pombe Magufuli kuhusu ubomoaji wa majengo ya Wizara hiyo yaliyopo katika eneo la Ubungo maji Jijini Dar es Salaam. …

ZINAZOENDANA

IGP SIRRO AWAONYA WALIOPATA MSAMAHA WA RAIS

6h ago

  INSPEKTA Jenerali wa Polisi, Simon Sirro amewaonya watu waliopata msamaha wa Rais Dkt. John Po...

JIJI LA DODOMA LAPEWA MWEZI MMOJA KUKAMILISHA UJENZI

  Waziri wa Nchi Ofisi ya Rais Tawala za Mikoa na Serikali za Mitaa Mhe. Seleman Jafo akikagua m...

KAMANDA SIRRO AONYA WALIOPATA MSAMAHA WA RAIS

  INSPEKTA Jenerali wa Polisi, Simon Sirro amewaonya watu waliopata msamaha wa Rais Dkt. John Pomb...

Breaking News: Rais Donald Trump afuta mkutano wake na Kim Jong-Un

Rais wa Marekani Donald Trump ameutupilia mbali mkutano wake wa kihistoria na hasimu wake kiongozi wa...

WAZIRI JAFO AKERWA NA UJENZI MBOVU WA MADARASA

 Waziri wa Nchi Ofisi ya Rais Tawala za Mikoa na Serikali za Mitaa Mhe. Seleman Jafo akitoa maagiz...

IGP SIRRO AWAONYA WALIOPATA MSAMAHA WA RAIS SIKUKUU YA MUUNGANO

11h ago

Mwandishi Wetu, Dar es Salaam Mkuu wa Jeshi la Polisi (IGP), Simon Sirro amewaonya watu waliopata msa...

KAMANDA SIRRO AONYA WALIOPATA MSAMAHA WA RAIS

11h ago

INSPEKTA Jenerali wa Polisi, Simon Sirro amewaonya watu waliopata msamaha wa Rais Dkt. John Pombe Mag...

Download Android App yetu hapa

Habari | Blogs List | Trending Now | Our App | Contact Us

Tembelea majibu.info, mtandao wetu wa maswali na majibu.
Tembelea mastoriz.com, mtandao wetu wa hadithi na simulizi.

Powered by Stonek