Waziri Atoa Siku 30 kwa Familia 59 Zilizo Ndani ya Eneo la Uwanja wa Ndege wa Julius Nyerere Kuondolewa

By Udaku Specially, 24w ago

 Naibu waziri wa Ujenzi, Uchukuzi na Mawasiliano, Atashasta Nditiye ametoa siku 30 kwa Mamlaka ya Viwanja vya Ndege Tanzania (Taa) kuziondoa familia 59 zilizo ndani ya eneo la Uwanja wa Ndege wa Julius Nyerere (JNIA).Pia, ameitaka Taa kuhakikisha hatimiliki za ardhi za kampuni ya Puma Energy na Tanzanair zinafutwa kwa sababu ziko ndani ya uwanja huo ambao nao una hatimiliki yake.Akizungumza na vyombo vya habari baada ya kutembelea kampuni hizo, Nditiye alisema haiwezekani kukawa na watu wengine wanaomiliki ardhi katikati ya uwanja huo na wana hatimiliki.Pia, aliitaka mamlaka hiyo kuwaondo...

ZINAZOENDANA

JNIA yaweka mashine za kisasa kubaini wenye ebola

2h ago

Wakati Shirika la Afya Duniani (WHO) likisema Tanzania ni miongoni mwa nchi zilizo hatarini kupata ma...

WAZIRI MKUU MAJALIWA AHUTUBIA NA KUKABIDHI ZAWADI MASHINDANO YA KUHIFADHI QU- RAAN TUKUFU JIJINI DAR

11h ago

WAZIRI MKUU Kassim Majaliwa amewataka waumini wa dini ya Kiislamu wajiepushe na vitendo vinavyoweza...

MATUKIO KATIKA PICHA ZIARA YA DKT. NDUGULILE UWANJA WA NDEGE WA J.K NYERERE

Naibu Waziri wa Afya, Maendeleo ya Jamii, Jinsia, Wazee na watoto Dkt. Faustine Ndugulile akihoji ufa...

Polisi waongelea mabilioni mapya ya Dokta Shika

16h ago

Kamanda wa polisi kanda maalum ya Dar es salaam Lazaro Mambosasa amesema swala la Dk. shika kuingiza ...

Nikikutana na Rais Magufuli nitamwambia afunge mitandao ya kijamii Tanzania - Steve Nyerere

17h ago

Msanii wa filamu Steve Nyerere amedai anatamani kukutana na Rais Magufuli ili amshauri azime data, il...

Kamanda Mambosasa Azungumzia 'Mabilioni ya Dr Shika'

18h ago

Kamanda wa polisi kanda maalum ya Dar es salaam Lazaro Mambosasa amesema swala la Dk. shika kuingiza ...

Makongoro atoa ya moyoni kuteuliwa kwake NEC- CCM

19h ago

Saa chache baada ya kuteuliwa kuwa mjumbe wa Halmashauri Kuu ya CCM (NEC), Makongoro Nyerere amesema ...

Nikikutana na Rais Magufuli nitamwambia afunge mitandao ya kijamii Tanzania - Steve Nyerere

19h ago

Msanii wa filamu Steve Nyerere amedai anatamani kukutana na Rais Magufuli ili amshauri azime data, il...

Download Android App yetu hapa

Habari | Blogs List | Trending Now | Our App | Contact Us

Tembelea majibu.info, mtandao wetu wa maswali na majibu.
Tembelea mastoriz.com, mtandao wetu wa hadithi na simulizi.

Powered by Stonek