Mr Nice Amruka Young Dee " Sijawahi Kumruhusu Binadamu Yoyote Kutumia Kazi Zangu Bila Makubaliano"

By Udaku Specially, 24w ago

Msanii mkongwe wa muziki wa bongo fleva kwenye miondoko ya TAKEU, Mr. Nice, amesema hamjui msanii Young D ambaye ametumia wimbo wake, na kwamba hakubaliani na kitendo cha yeye kutumia kazi yake.Akizungumza na mwandishi wa East Africa Teolevision, Mr. Nice amesema licha ya kutoruhusu mtu yeyote kutumia kazi zake, hajapata taarifa kutoka kwa Young D wala uongozi wake, na hajawahi kumjua kwenye maisha yake."Sijawahi kuongea wala kuruhusu binadamu yoyote kutumia kazi yangu yoyote bila makubaliano na ridhaa yangu mwenyewe iwe ni kwa kuniheshimu ama kunidhihaki, so far simjui huyo Young D at all , n...

ZINAZOENDANA

'€œSijaongea na familia ya Masogange'€ - Belle 9

55m ago

Msanii wa muziki nchini Abelnego Damian, maarufu kama Belle 9, amesema kuwa bado hajaongea na familia...

Diamond Platnumz Apewa Gari Mpya na Uongozi wake wa Wasafi

Msanii wa Bongo Fleva Nassib Abdul maarufu kama Diamond Platnumz amekabidhiwa ndinga mpya ya kifahari...

Kilichosababisha Babu Tale Aachiwe Huru na Mahakama

Mkurugenzi wa kampuni ya Tip Top Connection na Meneja wa staa wa Bongo fleva Diamond Platnumz, Babu T...

Jibu la Belle 9 iwapo ndoa inamkwamisha kimuziki

15h ago

Msanii wa muziki Bongo, Bell 9 amefunguka iwapo kufunga kwake ndoa kuna mkwamisha kivyovyote katika m...

Muziki sio vita, ukiufanya vita lazima ufeli - Mr. T Touch

17h ago

Producer wa muziki Bongo, Mr. T Touch amesema yeyote anayefanya muziki kama vita ni lazima atafeli.Ka...

Tekno Miles na Mwimbaji Lalo Rae wapata mtoto

18h ago

Inawezekana kabisa Mtayarishaji na Staa wa muziki kutoka Nchini Nigeria, Augustine Miles Kelechi R...

Emmanuel Mbasha Apangua Tuhuma za Kuazima Magari

18h ago

Msanii wa muziki wa Injili Bongo, Emmanuel Mbasha amejibu kuhusu tuhuma za kuazima magari ya watu kwa...

Diamond Apewa Ndinga Mpya na Uongozi wake wa WCB

Msanii wa Bongo Fleva Nassib Abdul maarufu kama Diamond Platnumz amekabidhiwa ndinga mpya ya kifahari...

Download Android App yetu hapa

Habari | Blogs List | Trending Now | Our App | Contact Us

Tembelea majibu.info, mtandao wetu wa maswali na majibu.
Tembelea mastoriz.com, mtandao wetu wa hadithi na simulizi.

Powered by Stonek