Baada ya Kufanikiwa Kufunga Ndoa na Shilole Uchebe Aandika Ujumbe Mzito Kwa Ndugu wa Shilole

By Udaku Specially, 24w ago

Siku ya Jana Ilikuwa ni siku ya furaha na ya kumbukumbu kwa msanii Zuwena Mohamed ‘Shilole’  na mpenzi wake Ashraf Uchebe waliyefunga  ndoa, usiku wa kuamkia leo maeneo ya Masaki  jijini Dar es Salaam usiku wa kuamkia leoStaa huyo alikuwa akisisitiza kufunga ndoa mwaka huu lakini watu walikuwa wakichukulia poa kwa sababu si mara ya kwanza kutoa kauli kama hiyo lakini jana Desemba 6 akafanya kweli.Baada ya kukamilika kwa ndoa hiyo mume wa shilole Uchebe ameamua kuonyesha wazi kilichomuumiza siku ya jana kutoka kwa ndugu wa mkewe ambao walisusia ndoa hiyo na kuamua kuwaan...

ZINAZOENDANA

Idris Sultan 'Mi Nina Kiingereza, Shilole una Nyumba Nani Anamcheka Mwenzie'

54m ago

Mchekeshaji Idris Sultan amezua hii jingine kupitia ukuarasa wake wa instagram baada ya kum-post Shil...

Pata Tiba ya Tatizo la Nguvu Za Kiume, Inasaidia Kukufanya Urudie Mara 5 na kuchelewa kwa Dakika 20

54m ago

TATIZO LA UPUNGUFU WA NGUVU ZA KIUME NA MAUMBILE MADOGO LINATIBIKA.Baada ya utafiti wa mda mrefu juu ...

Jibu la Belle 9 iwapo ndoa inamkwamisha kimuziki

15h ago

Msanii wa muziki Bongo, Bell 9 amefunguka iwapo kufunga kwake ndoa kuna mkwamisha kivyovyote katika m...

Mchungaji adaiwa kumuua Mkewe kwa Kisu

16h ago

Mhadhiri wa Chuo Kikuu Cha Dodoma (UDOM), Rose Mndenye ameuawa kwa kuchomwa kisu na mume wake usiku w...

Kutana na Mtabibu Mwenye KUBRI kutoka kwa ALLAH Mzee sulutani Mtabibu wa Nyota za Binadamu

16h ago

Kutana na Mtabibu Mwenye KUBRI kutoka kwa ALLAH Mzee sulutani Mtabibu wa Nyota za Binadamu na Dawa ...

Kutana na Mtabibu Mwenye KUBRI kutoka kwa ALLAH Mzee sulutani Mtabibu wa Nyota za Binadamu

16h ago

Kutana na Mtabibu Mwenye KUBRI kutoka kwa ALLAH Mzee sulutani Mtabibu wa Nyota za Binadamu na Dawa ...

Nikikutana na Rais Magufuli nitamwambia afunge mitandao ya kijamii Tanzania - Steve Nyerere

17h ago

Msanii wa filamu Steve Nyerere amedai anatamani kukutana na Rais Magufuli ili amshauri azime data, il...

Makosa Makubwa Wanayoyafanya Wanawake linapokuja Swala la Kupenda..!

17h ago

Je wewe ni mtu wa kupenda ghafla, yaani mwanaume anapokutamkia kwamba anakupenda huwa unamuamini kwa ...

Download Android App yetu hapa

Habari | Blogs List | Trending Now | Our App | Contact Us

Tembelea majibu.info, mtandao wetu wa maswali na majibu.
Tembelea mastoriz.com, mtandao wetu wa hadithi na simulizi.

Powered by Stonek