Puvu la Nuh Mziwanda Baada ya Shilole Kufunga Ndoa na Uchebe

By Udaku Specially, 24w ago

Hatimaye msanii wa muziki Shilole amefungua ndoa na mpenzi wake Uchebe.Mara kadhaa Shilole alikuwa akisisitiza kufunga ndoa mwaka huu lakini watu walikuwa wakichukulia poa kwa sababu si mara ya kwanza kutoa kauli kama hiyo lakini hapo jana December 6 akafanya kweli.Baada ya picha kusambaa mtandaoni aliyekuwa mpenzi wa Shilole, Nuh Mziwanda ameandika ujumbe katika ukurasa wa Instagram ambao unaweza kutafsiriwa kama ametupa kijembe kwenye ndoa hiyo, Nuh ameandika;Alie LaLa na BiBi harusi’wiki Moja KabLa ya harusi’Na wala sio Bwana Harusi’Bado mnanishauri harusi

ZINAZOENDANA

Hii Hapa Sababu Kubwa Inayowafanya Wanawake Kupiga Kelele Wakati wa Tendo la Ndoa

Kumekuwa na tabia au hali ya wanawake wengi kupiga kelele au unaweza kusema kutoa sauti wakati wakish...

Ronaldinho Kuishangaza Dunia Mwaka Huu...Kuoa Wanawake Wawili Kwa Mpiga

Tukio gani la Ronaldinho unalikumbuka? Basi achana na hilo, mchezaji huyo wa zamani wa Brazil na vila...

Ongezeko la Upungufu wa Nguvu za Kiume na Ukosefu wa Hamu Limeongezeka...Suluhisho Hili Hapa

Tatizo la upungufu wa nguvu za kiume au ukosefu wa hamu ya tendo la ndoa limezidi kuongezeka kwa kasi...

Daimond Amkubali Mrisho Mpoto Alichokifanya Kwenye Wimbo 'Nimwage Radhi' " Kweli Mungu Kakutunuku Kipaji"

12h ago

Hakuna aliyetegemea kama msanii wa muziki wa asili, Mrisho Mpoto angeweza kutoka na kibao cha wimbo ...

Makanga 3 Power; Dawa Bora Nguvu Za Kiume

12h ago

Kutibu nguvu za kiume dakika(10) na kupona muda wa siku tatu tuu. Kuimarisha misuli ya uume uliolegea...

Q Chief "Nimegundua Mimi Mwenyewe Ndio Tatizo katika Mziki Wangu"

12h ago

Msanii wa muziki, #QChief ametengua uamuzi wake wa kuachana na muziki baada ya kugundua tatizo la kut...

Kutana na Mtabibu Mwenye KUBRI kutoka kwa ALLAH issa simba said Mtabibu wa Nyota za Binadamu na Dawa za Asili

12h ago

Kutana na Mtabibu Mwenye KUBRI kutoka kwa ALLAH issa simba said Mtabibu wa Nyota za Binadamu na Dawa...

Bingwa Wa Magonjwa Yote Sugu Yanayosumbua Kama Vile Pumu, Vidonda Vya Tumbo, Busha, Nguvu Za Kiume, Kisukari,

12h ago

BABU MADUHU NI BINGWA WA MAGONJWA YOTE SUGU YANAYOSUMBUA KAMA VILE PUMU, VIDONDA VYA TUMBO, BUSHA, NG...

Download Android App yetu hapa

Habari | Blogs List | Trending Now | Our App | Contact Us

Tembelea majibu.info, mtandao wetu wa maswali na majibu.
Tembelea mastoriz.com, mtandao wetu wa hadithi na simulizi.

Powered by Stonek