Mwananchi yalaani vikali kupotea kwa mwandishi wake Azory Gwanda

By Mwananchi, 2w ago

Gwanda ambaye kituo chake cha kazi ni Kibiti na Rufiji mkoani Pwani, alitoweka katika mazingira ya kutatanisha Novemba 21, 2017 baada ya kuchukuliwa na watu wasiojulikana akiwa Kibiti majira ya saa 4:00 asubuhi.

ZINAZOENDANA

Mke wa Mwandishi Azory Afunguka Mumewe Alivyopotea, Cheki Video

ZIKIWA zimepita siku zaidi ya 20 tangu kupotea kwa mwandishi wa Mwananchi, Azory Gwanda, wilayani Kib...

Jeshi la polisi limeanza kuwarejesha watoto 1,300 waliopotea Kibiti

4d ago

Jeshi  la Polisi mkoa wa Pwani limeripoti kuwa baadhi ya wanafunzi wa shule za sekondari na msingi, ...

Watoto 1,300 waliopotea Kibiti waanza kurejea

4d ago

JESHI la Polisi mkoani Pwani limesema kuwa baadhi ya wanafunzi wa shule za sekondari na msingi, walio...

Mh. Mbowe ataka uchunguzi kupotea kwa mwandishi Azory

Mwenyekiti wa Chadema, Freeman Mbowe amesema kuwa kwa kipindi hiki wameona watu kutekwa na kuteswa ik...

AyoTV MAGAZETI: Siri 5 Babu Seya, Papi Kocha kuachiwa, Siri ya Polisi kubaki Kibiti

1w ago

Karibu AyoTV, kila alfajiri unasomewa habari kubwa kutoka kwenye Magazeti ya Tanzania ambapo cha kuf...

Mwananchi Waanika Kisa cha Kupotea kwa Mwandishi Azory Gwanda (Video)

KUFUATIA kupotea kwa mwandishi wa Gazeti la Mwananchi, Azory Gwanda, Ambaye leo Desemba 9, 2017, amet...

Mwananchi yalaani vikali kupotea kwa mwandishi wake Azory Gwanda

2w ago

Gwanda ambaye kituo chake cha kazi ni Kibiti na Rufiji mkoani Pwani, alitoweka katika mazingira ya ku...

Chama cha Waandishi wa Habari (Ojadact) Yataka Uchunguzi Kupotea kwa Mwandishi wa Mwananchi

Chama cha Waandishi wa Habari wa Kupinga Vita Matumizi Dawa za Kulevya na Uhalifu (Ojadact), kimevita...

Download Android App yetu hapa

Habari | Blogs List | Trending Now | Our App | Contact Us

Powered by Stonek