VIDEO:RC RUVUMA ATOA WITO KWA WAFANYABIASHARA NCHINI

By Full Shangwe Blog, 6d ago

Mkuu wa mkoa wa RUVUMA CHRISTINA MNDEME amewataka wafanya biashara wote nchini kuja mkoani ruvuma kununua mahindi,tamko la kutaka wafanya biashara kuja mkoani ruvuma linakuja baada ya serikali ya awamu ya tano kufungua mipaka kwa ajili ya wafanyabiashara waweze kupeleka mahindi nje ya nchi HABARI KAMILI HII HAPA VIDEO YAKE.

ZINAZOENDANA

Video: Ty Dolla Sign – Side Effects

14m ago

Rapper, producer na mtunzi wa nyimbo Ty Dolla Sign ameachia video mpya ya wimbo ‘Side Effects&#...

Mwimbaji Afungwa Jela Misri Baada ya Kula Ndizi Kwenye Video

24m ago

Mahakama nchini Misri inaripotiwa kumfunga mwimbaji mmoja miaka miwili jela baada ya kuonekana kwenye...

MFAHAMU KWA KINA J. BLESSING MUONGOZAJI WA VIDEO KUTOKA KENYA!

2h ago

Katika uwanja wa sanaa haswa sinema na utengenezajia wa video duniani, leo ninamuangazia msanii kutok...

Familia Ya Rayvanny Yasambaratika .

Baada ya kuweka picha yenye caption ya kuijiita single mother , mwanadada mrembo ambae pia ni video q...

Kwanini Wanawake Wengi Siku Hizi Hawaolewi? Jibu Mubashara Hili Hapa

KWA NINI WANAWAKE WENGI SIKU HIZI HAWAOLEWI? WENGI HUPISHANA NA WAUME ZAO*Mwanamke anapigiwa simu kwa...

Orodha ya video 10 za muziki duniani zilizotazamwa zaidi YouTube kwa mwaka 2017

4h ago

Tukiwa tunaelekea ukingoni mwa mwaka 2017 hii hapa ni orodha ya video 10 za muziki zilizotazamwa zaid...

Msanii wa Tip Top aliyemshirikisha Madee ajitokeza na Dkt Louis Shika

4h ago

Rapa mwenye chembe kibao za kutosha za kuitwa mkali wa michano chini ya Tip Top ‘Gazza’ m...

LIVE: “Benki zitenge fedha nyingi za mikopo kwa ajili ya sekta za viwanda na kilimo”

5h ago

Muda huu kupitia Ayo TV Rais John Magufuli anazungumza katika ufunguzi wa tawi la Benki ya CRDB kat...

Download Android App yetu hapa

Habari | Blogs List | Trending Now | Our App | Contact Us

Powered by Stonek