AGPAHI YAMWAGIWA SIFA UTEKELEZAJI WA MRADI WA BORESHA MKOANI SIMIYU

By Full Shangwe Blog, 10w ago

    Meneja wa Shirika la AGPAHI kanda ya ziwa, Dk. Nkingwa Mabelele akiwasilisha taarifa ya utekelezaji wa shughuli za shirika hilo katika kikao cha ushauri cha mkoa wa Simiyu (RCC) kilichofanyika katika ukumbi wa KKKT Mjini Bariadi Desemba 5,2017. Picha zote na Derick Milton – Simiyu News blog   Dk. Nkingwa Mabelele, akiwasilisha taarifa …

ZINAZOENDANA

furaha ya mrejesho wa kitabu cha africans and americans

6m ago

Na Profesa Joseph MbeleNi furaha na faraja kwangu kama mwandishi kupata mrejesho kutoka kwa wasomaji....

Tamko la CHADEMA kuhusu kuyakataa matokeo ya Uchaguzi wa marudio

16m ago

JANA February 18, 2018 Kumefanyika uchaguzi wa marudio katika Majimbo Mawili Jimbo la Siha na Kinondo...

Matokeo: Mtulia (CCM) atangazwa kushinda ubunge Kinondoni

42m ago

Mgombea wa CCM Jimbo la Kinondoni, Maulid Mtulia ameibuka mshindi katika uchaguzi mdogo wa ubunge uli...

Idris Sultan aitamani nafasi ya maisha ya Jela ya Papii Kocha

60m ago

Muigizaji, mchekeshaji na Mtangazaji wa redio na Tv kutoka Tanzania, Idris Sultan amerusha karata yak...

Breaking News: CCM Yaibuka Kidedea Ubunge Kinondoni

Mgombea Ubunge Jimbo la Kinondoni kwa tiketi ya Chama Cha Mapinduzi (CCM), Maulid Mtulia ameshinda Uc...

Mauwaji ya Florida: Donald Trump aishutumu FBI

1h ago

Amesema kuwa FBI inapoteza muda mwingi kujaribu kubaini kuwa timu yake ya Kampeini ya Urais ilishirik...

Download Android App yetu hapa

Habari | Blogs List | Trending Now | Our App | Contact Us

Powered by Stonek