ELIMU YA MAANDALIZI ISIPUUZWE

By Full Shangwe Blog, 10w ago

Na Salum Vuai, MAELEZO WALIMU wakuu wa skuli za Zanzibar wametakiwa kutambua hadhi ya elimu ya maandalizi badala ya kuipa kisogo na kuwatenga walimu wanaosomesha madarasa hayo. Ofisa Mdhamini wa Wizara ya Elimu na Mafunzo ya Elimu Pemba Salum Kitwana Sururu, amesema elimu hiyo ndio msingi mzuri wa kumjenga mtoto. Akizungumza na washiriki wa kikao …

ZINAZOENDANA

DED UKEREWE APEWA SIKU KUELEZA MATUMIZI YA SH. MIL. 350 ZA MIRADI YA MAENDELEO

3h ago

WAZIRI MKUU Kassim Majaliwa ametoa siku tatu kwa Mkurugenzi wa Halmashauri ya wilaya ya Ukerewe Bw. F...

Breaking News- Polisi wenye silaha wavamia makao makuu ya CUF mtendeni

6h ago

Makao Makuu ya CUF yaliyopo Mtendeni Zanzibar yamevamiwa na Magari na Polisi wenye silaha  tokea s...

Makao makuu ya CUF Zanzibar yazingirwa na Polisi

Polisi Zanzibar wamezingira makao makuu ya ofisi ya CUF kwa maelezo kuwa wamepata taarifa kwamba kuna...

"Polisi wamevamia Makao Makuu CUF" - Mtatiro

6h ago

Mwenyekiti wa kamati ya muda ya uongozi CUF, Julius Mtatiro amefunguka na kusema kuwa jeshi la polisi...

Mkurugenzi apewa siku 3

6h ago

Waziri Mkuu Kassim Majaliwa ametoa siku tatu kwa Mkurugenzi wa Halmashauri ya wilaya ya Ukerewe Bw. F...

Mtulia (CCM) atangazwa kushinda ubunge Kinondoni

7h ago

Mgombea wa CCM Jimbo la Kinondoni, Maulid Mtulia ameibuka mshindi katika uchaguzi mdogo wa ubunge uli...

Dkt. Mollel ( CCM) Aibuka Kidedea Ubunge Siha

7h ago

Chama cha Mapinduzi (CCM) kimeibuka kidedea katika uchaguzi mdogo wa ubunge Jimbo la Siha mkoani Kili...

Polisi wazingira makao makuu ya CUF Zanzibar

7h ago

 Polisi Zanzibar wamezingira makao makuu ya ofisi ya CUF kwa maelezo kuwa wamepata taarifa kwamba ...

Download Android App yetu hapa

Habari | Blogs List | Trending Now | Our App | Contact Us

Powered by Stonek