Steve Nyerere Athibitisha Kupatana Kwa Wema Na Mh.Makonda

By Ghafla Tanzania, 6w ago

Ikiwa ni siku chache zimepita tangu kuzagae kwa picha zikionyesha msanii wema sepetu na Mh.Paul Makonda  wakiwa pamoja na kwamba wamemaliza tofauti walizokuwa nazo baada ya wema kuamiha chadema na baadae kurudi tena CCM, Steve Nyerere ambae inasemekana kuwa ndiye alifanikisha zoezi la Wema Sepetu kurudi CCM  amefunguka na kuongelea swala la Paul Makonda kumsamehe Wema Sepetu. Akiongea kwa njia ya simu na GPL, Steve Nyerere ambao alisema kuwa kwa wakati huo alikuwa akitokea Dodoma kuelekea Dar alisema kuwa ni kweli tofauti za wawili hao zieisha na kila kitu kiko sawa sasa hivi wamejikita zaid...

ZINAZOENDANA

Dr Mollel : Nilifanya Jambo la Kitoto Nilipokuwa Chadema, Waliniambia Nitoke Bungeni Magufuli Akiingia

7m ago

Aliyekuwa Mbunge wa Jimbo la Siha kwa tiketi ya CHADEMA, Godwin Ole Mollel ambaye alihama chama hicho...

Nabii anayehubiri baa na kuhimiza watu kunywa pombe ajitokeza na lengo la kumuoa Wema Sepetu

2h ago

MKAZI mmoja wa Dodoma anayejitangaza kama nabii, Tito Machija amesema watu wasimuone kuwa hana akili ...

Nabii Wa Uongo Atangaza Ndoa Kwa Wema Sepetu.

Nabii mmoja wa uongo anaepatikana mjini Dodoma maeneo ya Makulu na baadhi ya matawi ya kanisa lake ya...

Joyce Kiria Amefunguka Mazito Kuhusu Ndoa Yake

Mtangazaji maarufu wa kipindi cha ‘Wanawake Live’ cha East Africa Tv, Joyce Kiria amefung...

Maulid Mtulia 'CCM' ajibu kuhusu mapingamizi aliyowekewa na CHADEMA

10h ago

Aliyekuwa Mbunge wa Jimbo la Kinondoni Maulid Mtulia leo January 22, 2018 amejibu kuhusiana na maping...

Maulid Mtulia 'CCM' ajibu kuhusu mapingamizi aliyowekewa na CHADEMA

10h ago

Aliyekuwa Mbunge wa Jimbo la Kinondoni Maulid Mtulia leo January 22, 2018 amejibu kuhusiana na maping...

Taarifa Mbaya kwa CHADEMA Kutoka Arusha

12h ago

Chama Cha Demokrasia na Maendeleo (CHADEMA) mkoani Arusha kimepata pigo baada ya kumpoteza Mwenyekiti...

Wanachama 139 wa CHADEMA Wahamia CCM Simanjiro

12h ago

WANACHAMA 139 wa Chadema wa Mji mdogo wa Mirerani Wilayani Simanjiro, wamejiunga na CCM na kupokelewa...

Download Android App yetu hapa

Habari | Blogs List | Trending Now | Our App | Contact Us

Powered by Stonek