Kumbe Unga wa Muhogo Hutengeneza Kiwashio Moto Cha Kibiriti?!!!

By Zanzi News, 19w ago

Uongozi wa Mkikita ukiwa na uongozi wa kiwanda cha Unga cha Ukaya, Mkuranga, Pwani, ulipotembelea kiwanda hicho ambacho wako mbioni kuingia mkataba wa kusaga mihogo ya wanachama wao kupata unga wa kuuza katika masoko ya ndani na nje ya nchi.Kutoka kushoto ni Mwenyekiti wa Bodi ya Mkikita, Dk. Kissui S. Kissui, Mkurugenzi wa Kiwanda, Ibrahim, Meneja wa Kiwanda, Matanga na Mkurugenzi wa Mkikita, Adam Ngamange.Na Richard Mwaikenda, MkurangaUNGA wa muhogo unatumika kutengenezea kishungi cha kuwashia moto katika vibiriti.Jambo hilo lilithibitishwa na Mkurugenzi wa Kiwanda cha kusaga muhogo cha Ukay...

ZINAZOENDANA

Ndege ya Emirates yatua Dar kwa dharura

23s ago

Ndege ya kampuni ya Emirates iliyokuwa ikielekea Mauritius ikiwa na abiria 475 wakitokea Dubai, imetu...

KIKOSI CHA USALAMA BARABARANI WATOA ANGALIZO KWA MADEREVA,WAPONGEZA JUHUDI ZA PUMA ENERGY TANZANIA

Meneja Mkuu wa Puma Tanzania, Philippe Corsaletti,akizungumza na waandishi wa habari  katika uzind...

KAMATI YA KUDUMU YA BUNGE YA UTAWALA NA SERIKALI ZA MITAA YATEMBELEA SOKO KUU LA KIBAIGWA

Wajumbe wa kamati ya kudumu ya Bunge ya Utawala na Serikali za Mitaa wakipatiwa maelezo na  Meneja...

Bodaboda, magari ya abiria vijijini yanaumiza wananchi

20m ago

Gharama ya usafiri imekuwa kubwa kuliko uhalisia na ukweli wa maisha ya Watanzania wa vijiji vya miko...

Kim Kardashian aunga mkono maandamano

22m ago

Kim Kardashian ameonekana kuyaunga mkono maandamano ya nchini Armenia. Mrembo huyo ameonyesha hisia z...

Arsenal, City zamgombea Iniesta

22m ago

Arsenal na Manchester City 'zinajaribu kumshawishi kiungo wa Barcelona, Andres Iniesta ajiunge ...

Yanga, Simba kamera 100 zafungwa Uwanja wa Taifa

22m ago

Katika kuimarisha usalama kwenye Uwanja wa Taifa katika mchezo wa watani wa jadi kati ya Simba na Yan...

Top Six kali ya Wenger tangu atue England

22m ago

CHUKUA msimamo wa Ligi Kuu England msimu huu, Arsenal ipo kwenye nafasi ya sita huko na pointi zake 5...

Download Android App yetu hapa

Habari | Blogs List | Trending Now | Our App | Contact Us

Powered by Stonek