Tujenge Uzalendo Kupitia Uchumi

By Jamhuri Media, 6w ago

Wiki iliyopita nchi yetu imesherehekea miaka 56 ya Uhuru wa Tanganyika (Tanzania Bara). Wakati tunapambana kupata uhuru, Mwalimu Julius Kambarage Nyerere aliyeongoza harakati hizo, alisema nchi yetu ilikuwa inapambana na maadui watatu; ujinga, maradhi na umaskini. Na alisema ili nchi ipate mafanikio inahitaji watu, ardhi, siasa safi na uongozi bora. Ukipima kigezo cha siasa za ...

ZINAZOENDANA

RC MARA TOKOMEZA UVUVI HARAMU ZIWA VICTORIA-MAJALIWA

18h ago

WAZIRI MKUU Kassim Majaliwa amemuagiza  Mkuu wa Mkoa wa Mara, Bw. Adam Malima kwa kushirikiana n...

Timu mbili zaidi zaongezeka kuwania taji la Taifa la mashindano ya kuogelea ya yoso

20h ago

Timu mbili zaidi zimethibisha zimethibitisha kushiriki katika mashindano ya taifa ya kuogelea kwa vij...

WAZIRI MKUU MAJALIWA AHITIMISHA ZIARA YA MKOA WA MARA

20h ago

Waziri Mkuu, Kassim Majaliwa akikata utepe kuzindua mabweni mawili ya Magufuli na Majaliwa katika Shu...

TPSF Nayo Yataka Marekebisho Umakini Muswada wa Ardhi

21h ago

Taasisi ya Sekta Binafsi Tanzania (TPSF) imeiomba Serikali kuondoa mabadiliko ya Sheria ya Ardhi yali...

Waziri Mkuu amtembelea Mama Maria Nyerere (+Picha)

23h ago

Waziri Mkuu,Kassim Majaliwa na mkewe Bi. Mary Majaliwa amemtembelea na kuzungumza na Mama Maria Nyere...

Waziri Mkuu Aagiza DED, DT na Ofisa Manunuzi wachunguzwe

1d ago

WAZIRI MKUU Kassim Majaliwa amemuagiza Kaimu Katibu Tawala wa Mkoa wa Mara Bw. Raphael Nyanda kutuma ...

Dk Shein kwanini hendi Congo (DRC) kwa Waafrika wenzake

2d ago

Elbattawi Jumapili, Januari 21, 2018 Part ll Rais wa Zanzibar, Dk Ali Mohamed Shein leo Jumapili, 21/...

Waziri Mkuu Amuagiza Ras Mara Kukagua Halmashauri Ya Butiama.....Aagiza DED, DT na Ofisa Manunuzi wachunguzwe

2d ago

WAZIRI MKUU Kassim Majaliwa amemuagiza Kaimu Katibu Tawala wa Mkoa wa Mara Bw. Raphael Nyanda kutuma ...

Download Android App yetu hapa

Habari | Blogs List | Trending Now | Our App | Contact Us

Powered by Stonek