Meya: Wanaoondoka Chadema ni wale ambao tulishamaliza matumizi nao, kwahiyo ni takataka tu

By Edwin Moshi, 15w ago

Takataka ni kitu ambacho huna matumizi nacho kwa wakati huo, na watu wengi wanaoondoka Chadema ni wale ambao tulishamaliza matumizi nao, kwahiyo ni takataka tu - Meya wa Ubungo, Boniface Jacob (CHADEMA) Takataka ni kitu ambacho huna matumizi nacho kwa wakati huo, na watu wengi wanaoondoka @ChademaMedia ni wale ambao tulishamaliza matumizi nao, kwahiyo ni takataka tu - Meya wa Ubungo, Boniface Jacob (CHADEMA) pic.twitter.com/UWWsFfH1EH'€” AzamTV (@azamtvtz) January 11, 2018

ZINAZOENDANA

Siasa za hofu na hofu za siasa

57m ago

Na Ahmed Rajab – Raia Mwema March 07, 2018 DEMOKRASIA ya Tanzania imo katika mtihani, ambao pen...

Polepole: CCM Haijamkosoa CAG, CHADEMA Ndo Waliomkosoa

Katibu wa Halmashauri Kuu Itikadi na Uenezi ya CCM, Humphrey PolePole amefunguka na kusema kuwa wao k...

Joseph Selasini aanza kusakamwa

MBUNGE wa Chadema katika jimbo la Rombo, Joseph Selasini, naye ameanza kuonja “machungu ya utaw...

Polepole: CCM Haijamkosoa CAG......CHADEMA Ndo Waliomkosoa

1d ago

Katibu wa Halmashauri Kuu Itikadi na Uenezi ya CCM, Humphrey PolePole amefunguka na kusema kuwa wao k...

Hatma ya askari waliokuwa wameshikiliwa kuhusu mauaji ya Akwilina

3d ago

Mkurugenzi wa Mashtaka Nchini (DPP), Biswalo Mganga amelifunga rasmi jalada la kesi ya aliyekuwa mwan...

CHADEMA wamjibu Polepole kuhusu tuhuma za ufisadi wa bilioni 2 na hati chafu (video)

3d ago

Kufuatia tuhuma zilizotolewa na Katibu Mwenezi na Itifaki wa CCM, Humphrey Polepole kuwa CHADEMA ni m...

Chadema: Si Trilioni 1.5 tu Kuna Pesa Kibao Zimepigwa

Chama cha Demokrasia na Maendeleo (Chadema), kimefanya mkutano na waandishi wa habari na kuudai kwamb...

Viongozi saba wa Chadema waripoti polisi

3d ago

Ni viongozi tisa wa Chadema waliosomewa mashtaka ya uchochezi na kukaidi amri ya polisi.

Download Android App yetu hapa

Habari | Blogs List | Trending Now | Our App | Contact Us

Powered by Stonek