BAVICHA: Unampongeza vipi Magufuli wakati serikali yake imezuia mikutano ya vyama vya siasa

By Edwin Moshi, 1w ago

Baraza la Vijana la Chadema (Bavicha) limesema limeshtushwa na mjumbe wa kamati kuu ya chama hicho, Edward Lowassa kumpongeza Rais John Magufuli.Akizungumza leo Alhamisi Januari 11, Katibu wa Bavicha, Julius Mwita amehoji Lowassa anapata wapi ujasiri wa kumpongeza Rais wakati nchi inakabiliwa na matukio mengi ya uvunjaji wa haki za binadamu."Unampongezaje Magufuli wakati serikali yake bado haijatoa tamko lolote tangu Mwanasheria wa Chadema, Tundu Lissu alivyopigwa risasi," amesema."Unampongeza vipi Magufuli wakati serikali yake imezuia mikutano ya vyama vya siasa."Mwita amesema kitendo cha Low...

ZINAZOENDANA

Maamuzi ya Serikali ya TZ kuhusu meli zilizokamatwa na dawa za kulevya na silaha

5h ago

Makamu wa Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Samia Suluhu Hassan leo January 18, 2018 amezungumz...

Polepole: Natafakari, wagombea waliokataliwa kugombea kupitia CHADEMA

5h ago

Katika ukurasa wake wa twitter leo Katibu wa Itikadi na Uenezi wa CCM Humphrey Polepole ameandika.......

Bunduki ya Kivita yenye skafu ya CHADEMA yakamatwa Shinyanga

6h ago

Bunduki aina ya AK-47 yenye namba 18116428 iliyokuwa imefungwa kwenye skafu yenye rangi ya nembo ya C...

Meli zenye dawa ya kulevya zafutiwa usajili

6h ago

Serikali ya Tanzania imezifutia usajili meli mbili zilizokamatwa zikiwa na shehena ya madawa ya kulev...

Bunduku ya Kivita Ikiwa na Skafu ya CHADEMA yakamatwa Shinyanga

6h ago

Bunduki aina ya AK-47 yenye namba 18116428 iliyokuwa imefungwa kwenye skafu yenye rangi ya nembo ya C...

Makamu wa Rais Akagua Mradi wa Ujenzi wa Ukuta wa Bahari

8h ago

Makamu wa Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Mhe. Samia Suluhu Hassan amesema mazingira yanatuad...

Marufuku ya michango shuleni yazua hisia tofauti Tanzania

8h ago

Rais wa Tanzania amesema kwamba walimu watakaopatikana wakiwalipisha karo wazazi ili kulipia elimu ya...

MAKAMU WA RAIS AKAGUA MIFEREJI ENEO LA BUGURUNI MIVINJENI na MTONI KWA AZIZ

9h ago

  MAKAMU wa Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Mheshimiwa Samia Suluhu Hassan amewataka wan...

Download Android App yetu hapa

Habari | Blogs List | Trending Now | Our App | Contact Us

Powered by Stonek