BAVICHA Wamcharukia Kaimu Katibu Mkuu wa UVCCM Shaka Hamdu Shaka

By Edwin Moshi, 1w ago

Katibu Mkuu wa Baraza la Vijana wa Chama Cha Demokrasia na Maendeleo (BAVICHA) Julius Mwita amefunguka na kusema kuwa Kaimu Katibu Mkuu wa Umoja wa Vijana Wa Chama Cha Mapinduzi (CCM) Shaka Hamdu Shaka huenda ana matatizo ya akili.Mwita amesema hayo leo Januari 11, 2018 katika Mkutano na waandishi wa habari wakati akijibu tuhuma alizotoa kiongozi huyo wa UVCCM dhidi ya Tundu Lissu ambapo alisema kuwa Tundu Lissu ni muongo na hapaswi kuaminiwa kwani atafuta tu umaarufu.Kufuatia kauli hiyo ya Shaka ndipo hapo viongozi wa Baraza la Vijana wa CHADEMA walipoaamua kujitokeza na kuzungumzia juu ya ka...

ZINAZOENDANA

Polepole: Mie sitasema sana siku hizi, ni vitendo zaidi, tukutane kazini

5h ago

Polepole kupitia ukurasa wake wa Twitter ameandika ka kuweka video kuhusu ujumbe huu..... Kazi n...

Polepole: Natafakari, wagombea waliokataliwa kugombea kupitia CHADEMA

5h ago

Katika ukurasa wake wa twitter leo Katibu wa Itikadi na Uenezi wa CCM Humphrey Polepole ameandika.......

Bunduki ya Kivita yenye skafu ya CHADEMA yakamatwa Shinyanga

6h ago

Bunduki aina ya AK-47 yenye namba 18116428 iliyokuwa imefungwa kwenye skafu yenye rangi ya nembo ya C...

Bunduku ya Kivita Ikiwa na Skafu ya CHADEMA yakamatwa Shinyanga

6h ago

Bunduki aina ya AK-47 yenye namba 18116428 iliyokuwa imefungwa kwenye skafu yenye rangi ya nembo ya C...

CUF, CCM KUCHUANA JIMBO LA KINONDONI

9h ago

Aliyekuwa meneja kampeni wa Maulid Mtulia kwenye uchaguzi wa 2015 Kinondoni, Rajabu Salim Jumaa leo A...

Polisi Yakamata Bunduki Iliyofungwa kwa Skafu ya CHADEMA

Jeshi la polisi mkoa wa Shinyanga limefanikiwa kukamata silaha ya kivita aina ya AK-47 iliyotupwa na ...

WAZIRI MKUU AWEKA JIWE LA MSINGI UJENZI WA DARAJA MTO MARA

10h ago

 Waziri Mkuu, Kassim Majaliwa akiweka jiwe la msingi la ujenzi wa daraja la mto Mara linaloungan...

Chadema Wakanusha Taarifa za Kuugua Ghafla Katibu Mkuu Wao

11h ago

Chama Cha Demokrasia na Maendeleo (CHADEMA) kimekanusha taarifa zinazosambaa mitandaoni kuwa Katibu M...

Download Android App yetu hapa

Habari | Blogs List | Trending Now | Our App | Contact Us

Powered by Stonek