MAKALA: Usiibetie Yanga kwenye penalti

By Mwana Spoti, 6d ago

KAMA unatazama mechi ya Yanga halafu ikaenda hadi kwenye hatua ya penalti, kama ni usiku, zima tu televisheni yako ukalale.

ZINAZOENDANA

Video-Kocha wa Yanga baada ya sare dhidi ya Mwadui '€œtulihitaji sana pointi tatu'€

3h ago

Baada ya kutoka sare ya bila kufungana, kocha msaidizi wa Yanga Shadrack Nsajigwa amewapongeza Mwadui...

Yanga ikubali jambo moja tu kwa sasa

5h ago

Kuna wakati katika maisha ukiukubali ukweli basi utakufanya uwe huru katika kusimamia ukweli wa jambo...

YANGA IKUBALI JAMBO MOJA TU KWA SASA

NA.SAMUEL SAMUEL Kuna wakati katika maisha ukiukubali ukweli basi utakufanya uwe huru katika kusimami...

Mwadui wairudishia Yanga uchungu wa Mbao FC

6h ago

Wenyeji Yanga wameshindwa kuutumia vyema uwanja wake wa nyumbani baada ya kulazimishwa sare ya bila k...

Yanga imeshindwa kupata ushindi kwa mara ya 7

7h ago

Yanga wamelazimishwa sare ya bila kufungana dhidi ya Mwadui FC, hiyo ni sare ya saba (7) kwa Yanga kw...

Yanga wamepoteza point ya 17 VPL msimu huu 2017/2018 leo

7h ago

Baada ya Ligi Kuu Tanzania bara kusimama kwa kupisha michuano ya Kombe la Mapinduzi 2018, leo January...

Yanga SC yavutwa shati na Mwadui FC uwanja wa Uhuru

7h ago

Mchezo wa ligi kuu soka Tanzania Bara baina ya mabingwa watetezi klabu ya Yanga dhidi ya Nwadui FC um...

LIVE Kutoka Uhuru Stadium: Yanga Vs Mwadui

Dk 45 mpira umeanza na Mwadui FC wanaanza kwa kugongeana vizuri lakini Yanga ndiyo wanakuwa wa kwanza...

Download Android App yetu hapa

Habari | Blogs List | Trending Now | Our App | Contact Us

Powered by Stonek