MAKALA: Simba imeanza kupotea taratibu

By Mwana Spoti, 6d ago

UNAKWENDA mwaka wa sita sasa Simba ikiwa haijaonja ubingwa wa Ligi Kuu ya Vodacom (VPL). Mtoto aliyezaliwa mwaka 2012 Simba ilipotwaa ubingwa wa mwisho tayari ameanza masomo ya darasa la kwanza.

ZINAZOENDANA

Simba vs Singida Utd: Mechi ya mashambulizi, wachezaji, mfumo kumbeba Hans?

2h ago

Na Baraka Mbolembole KAIMU kocha mkuu wa Simba, Masoud Djuma ameweka wazi timu yake itacheza mchezo w...

Hans van Pluijm: Siwaogopi Simba, nawaheshimu, tutawashangaza

3h ago

Na Baraka Mbolembole KUELEKEA mchezo wa Alhamis hii dhidi ya vinara Simba, kocha mkuu wa timu ya Sing...

Balozi Seif aipiga Tafu timu kongwe ya Ujamaa

4h ago

 Makamu wa Pili wa Rais wa Zanzibar Balozi Seif Ali Iddi akizungumnza na Uongozi wa Timu ya Soka...

SportPesa, Everton wachangia vifaa vya michezo Afrika

5h ago

Siku ya Jumatatu ya Januari mosi, 2018, mamilioni ya mashabiki wa soka kote duniani waliokuwa wakitaz...

Yanga ikubali jambo moja tu kwa sasa

5h ago

Kuna wakati katika maisha ukiukubali ukweli basi utakufanya uwe huru katika kusimamia ukweli wa jambo...

YANGA IKUBALI JAMBO MOJA TU KWA SASA

NA.SAMUEL SAMUEL Kuna wakati katika maisha ukiukubali ukweli basi utakufanya uwe huru katika kusimami...

Yanga imeshindwa kupata ushindi kwa mara ya 7

7h ago

Yanga wamelazimishwa sare ya bila kufungana dhidi ya Mwadui FC, hiyo ni sare ya saba (7) kwa Yanga kw...

Yanga wamepoteza point ya 17 VPL msimu huu 2017/2018 leo

7h ago

Baada ya Ligi Kuu Tanzania bara kusimama kwa kupisha michuano ya Kombe la Mapinduzi 2018, leo January...

Download Android App yetu hapa

Habari | Blogs List | Trending Now | Our App | Contact Us

Powered by Stonek