Bifu La Nandy, Ruby Kwisha!

By Global Publishers, 1w ago

KUTOKANA na madai ya hapa na pale kwamba wasanii wa Bongo Fleva, Faustina Charles 'Nandy' na msanii mwenzake, Hellen George 'Ruby' wana bifu zito, hatimaye... The post Bifu La Nandy, Ruby Kwisha! appeared first on Global Publishers.

ZINAZOENDANA

Cassper afunguka kuhusu bifu lake na AKA

3d ago

Msani kutoka South Africa Cassper Nyovest kwa sasa yupo nchini Nigeria na anataka kila mtu ajue kuhus...

'Sasa Mimi Ni Mtu Mpya' Amekiri Dudubaya Baada ya Kudai Kamrudia Mungu

Msanii mkongwe wa Bongo fleva maarufu kama Dudu Baya amefunguka na kuielezea hadhara katika barua ya ...

Zari Kimyaa!... Sasa ni Vita Mpya ya Tunda na Mobetto

Ubuyu wa mjini kwa sasa ni vita mpya kati ya mwanamitindo, Hamisa Mobeto na mwanadada anayeuza nyago ...

Nilimlazimisha Chemical Kutengeneza Kiki- Pinki

Msanii wa Bongo fleva anayefanya miondoko ya Rap Pinki amefunguka na kukiri kumlazimisha msanii mwenz...

Nandy Amkana Dogo Janja na Kumtamani Billinass

Msanii wa kike anaefanya vizuri katika tasnia ya muziki kwa sasa na wimbo wake wa kivuruge, Nandy ...

Nisha- Snura Hawezi Kuninyang'anya Bwana

Muigizaji wa Bongo movie Nisha amefunguka kwa mara ya kwanza kuhusiana na habari zinazozagaa mtandaon...

"Sina Bifu na Fid Q" Joh Makini

Kama wewe ni mpenzi au mdau wa muziki wa Hip Hop hapa Bongo, basi hakuna ubishi kuwa kolabo kubwa ina...

Nandy na Ruby Wamaliza Bifu lao?

KUTOKANA na madai ya hapa na pale kwamba wasanii wa Bongo Fleva, Faustina Charles 'Nandy'€...

Download Android App yetu hapa

Habari | Blogs List | Trending Now | Our App | Contact Us

Powered by Stonek