UVCCM KIBAHA MJINI YAWATAKA VIJANA KUSIMAMIA KWA VITENDO MAPINDUZI

By Issa Michuzi, 2w ago

Na Mwamvua Mwinyi, Kibaha.JUMUIYA ya Vijana ya Chama Cha Mapinduzi (UVCCM), Mjini Kibaha mkoani Pwani imesema Taifa linawategemea vijana katika dhana nzima itakayothibitisha wanasimamia kwa vitendo Mapinduzi katika kuondoa maovu yanayolikabili Taifa hili.Aidha imekemea tabia ya kujigawa na kuweka makundi baina yao kwani kwa kufanya hivyo ni kudidimiza harakati na juhudi za kuimarisha jumuiya na kupambana kimaendeleo .Mwenyekiti wa UVCCM Mji wa Kibaha, Azilongwa Bohari aliyasema hayo, mara baada ya jumuiya hiyo kufanya usafi katika hospitali ya rufaa ya mkoa ya Tumbi pamoja na kuchangia damu un...

ZINAZOENDANA

CUF Yajigamba Kumwangusha Mtulia Ubunge Kinondoni

19m ago

Mkurugenzi wa Habari Uenezi (CUF),Abdul Kambaya amesema kuwa watashinda Jimbo la kinondoni kwasababu ...

Chadema Yapeleka Mashtaka Kumshtaki Mkuu wa Wilaya ya Siha Buswelu

19m ago

Chama Cha Demokrasia na Maendeleo (CHADEMA) kimepanga leo kupeleka mashataka yake katika Kamati ya Ma...

Naibu Waziri Kandege avunja mkataba wa TBA na Halmashauri ya Wilaya ya Butiama.

47m ago

Naibu Waziri Ofisi ya Rais TAMISEMI Mhe. Josephat Kandege ameagiza kuvunjwa kwa Mkataba wa Tsh Bil 3....

Kamati ya Bunge yatoa agizo mifuko ya plastiki Ipigwe Marufuku

1h ago

Kamati ya Bunge ya Viwanda, Biashara na Mazingira imeiagiza Serikali kupiga marufuku matumizi ya mifu...

Dk Ali Mohamed Shein akutana na kufanya mazungumzo na Mtukufu Sheikh Mohammed bin Rashid Al Makhtoum

2h ago

Rais wa Zanzibar Dk Ali Mohamed Shein akutana na kufanya mazungumzo na Mtukufu Sheikh Mohammed bin Ra...

WAGOMBEA UBUNGE KINONDONI WANAVYOLILIA KAMPENI ZA KISTAARABU

2h ago

Na, SHADRACK SAGATI KIPENGA kimepigwa! Kampeni katika Uchaguzi Mdogo katika Jimbo la Kinondoni zimean...

HOTELI BORA ZAIDI DUNIANI ZIKO CAMBODIA, ZANZIBAR

Viroth's Hotel ya Cambodia inavyoonekana kwa mbele. Taswira nyingine ya hoteli hiyo. Mandhari ...

Ninakwenda bungeni kulia - Mgombea ubunge kupitia CHADEMA

2h ago

Mgombea ubunge katika Jimbo la Kinondoni kupitia tiketi ya CHADEMA, Salum Mwalimu amesema kuwa akifan...

Download Android App yetu hapa

Habari | Blogs List | Trending Now | Our App | Contact Us

Powered by Stonek