Wasichana Wanaopata Hedhi Wapigwa Marufuku Kuvuka Mto

By Udaku Specially, 5d ago

Wasichana katika eneo moja nchini Ghana wamepigwa marufuku kuvuka mto mmoja wanapopata hedhi, na pia kuuvuka mto huo Jumanne.Marufuku hiyo, ambayo inadaiwa kutolewa na miungu wa mto wa eneo hilo imeshutumiwa sana na wanaharakati watetezi wa haki za watoto.Hii ni kwa sababu wasichana wengi hulazimika kuvuka mto huo kufika shuleni.Hii ina maana kwamba wasichana wa wilaya ya Denkyira ya Juu Mashariki, katika mkoa wa kati, wanakabiliwa na hatari ya kutopata elimu.Mataifa mengi Afrika kusini mwa jangwa la Sahara yamekuwa wakikabiliwa na changamoto ya kuhakikisha wanafunzi wa kike wanasalia shuleni ...

ZINAZOENDANA

Hatari yainyemelea Lupalilo Sekondari, Umeme haupo mwezi mzima sasa

1h ago

Makamu Mkuu wa shule akizungumza na mwandishi wetu ofisini kwake Mwanafunzi wa Lupalilo Sekondar...

Agizo la JPM kwa Waziri Jafo na Prof. Ndalichako

5h ago

Rais Dkt. John Pombe Magufuli ameagiza kuchukuliwa hatua dhidi ya viongozi na watendaji ambao shule z...

Wanafunzi 1500 kuongeza ujuzi China kupitia Solutions Tanzania

6h ago

Taasisi ya Elimu Solutions Tanzania Ltd imewataka Wafanyakazi na Wajasiriamali wa Tanzania kuchangamk...

JAFO AAGIZA UKARABATI WA SHULE YA SEKONDARI KIBAHA UKAMILIKE HARAKA

Waziri wa Nchi,Ofisi ya Rais,Tamisemi Selemani Jafo akizungumza mara baada ya kukagua ukarabati wa sh...

Rais Dkt Magufuli apiga marufuku michango mashuleni

6h ago

Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Mhe. Dkt. John Pombe Magufuli ameagiza kuchukuliwa hatua dhid...

VIDEO:Jeshi La Polisi Mkoani Mwanza Latoa Wiki Moja shule Binafsi Kukarabati Magari Ya Wanafunzi

Jeshi la polisi mkoani Mwanza limewataka wamiliki wa shule binafsi mkoani Mwanza kuhakikisha wanafany...

WAZIRI NDALICHAKO: WALIOFUKUZWA KWA KUSHINDWA KULIPA MICHANGO WARUDISHWE SHULE

6h ago

Waziri wa Elimu, Prof. Joyce Ndalichako amewaagiza Wakurugenzi wa Elimu kuhakikisha kuwa, wanafunzi w...

Shule zinazotoa wanafunzi michango,Rais Magufuli aagiza hatua zichukuliwe dhidi ya wanaokiuka mwongozo wa serikali

7h ago

Rais Dk. John Pombe Magufuli ameagiza kuchukuliwa hatua dhidi ya viongozi na watendaji ambao shule za...

Download Android App yetu hapa

Habari | Blogs List | Trending Now | Our App | Contact Us

Powered by Stonek