BUSHOKE AJIVUNIA 'NGOMA YA UKAYE'

By Mtanzania, 1w ago

Na GLORY MLAY MKALI wa Bongo Fleva, Ruta Maxmilian 'Bushoke', amesema matumaini yake makubwa yapo kwenye video yake mpya ya 'Ngoma ya Ukaye' ambayo anaamini itamtambulisha upya kwenye tasnia ya muziki. Msanii huyo alisema kwamba, baada ya kuwaahidi mashabiki wake kuwa atarudi kwa kishindo, ndivyo alivyofanya katika ngoma yake mpya aliyoitambulisha hivi karibuni. '€œMashabiki zangu […]

ZINAZOENDANA

Nabii aruhusu Pombe kanisani, Atangaza kumuoa Wema Sepetu

4h ago

Mkazi  mmoja wa Dodoma anayejitangaza kama nabii, Tito Machija amesema watu wasimuone kuwa hana ...

NEW VIDEO | Ladipoe ft. Tiwa Savage - ARE YOU DOWN (Official Music Video)

Ladipoe ft. Tiwa Savage – Are You Down ( Official Music Video ). Song available on streaming se...

Video: Muziki wa Bongo una nafasi ndogo

8h ago

Dj Vasley amaweka bayana kuwa muziki wa Bongo una nafasi ndogo katika club za muziki nchini. Hivyo wa...

Video: Muziki wa Bongo unanafasi ndogo

9h ago

Dj Vasley amaweka bayana kuwa muziki wa Bongo una nafasi ndogo katika club za muziki nchini. Hivyo wa...

Ujauzito wa Kigogo Wadaiwa Kumficha  Masogange

UBUYU haujawahi kumuacha mtu salama hata siku moja kutokana na pilipili inayowekwa ndani yake kuwasha...

Kisa ushauri wa ndoa, Ciara apokea kichambo

9h ago

Msanii wa muziki kutoka Marekani, Ciara amejikuta akipokea kichambo katika  mtandao wa kijamii wa ...

VideoMPYA: Rayvanny kashirikishwa kwenye '€œFine'€ ya Safi Madiba wa Rwanda

9h ago

Mabibi na mabwana msanii kutokea Rwanda Safi Madiba anakualika kuitazama video ya wimbo wake mpya ...

'Nabii Titto' Ajitokeza, Aanika Kuhimiza Bia Madhabahuni, Akomaa Kumuoa Wema Sepetu

9h ago

Mkazi  mmoja wa Dodoma anayejitangaza kama nabii, Tito Machija amesema watu wasimuone kuwa hana ...

Download Android App yetu hapa

Habari | Blogs List | Trending Now | Our App | Contact Us

Powered by Stonek