Polisi Kuchukua Hatua Hizi Endapo Utakutwa Umevaa Nguo Fupi

By Udaku Specially, 6d ago

Jeshi la Polisi limetangaza kufanya msako kwa watu wanaovaa nguo zisizo na heshima, kulingana na maadili ya Tanzania na kuwafikisha mahakamani.Akizungumza na waandishi wa habari ofisini kwake, Kamanda wa Polisi Mkoa wa Arusha, Charles Mkumbo wakati akitoa taarifa ya usalama kwa mwaka 2017, alisema hivi sasa kuna wimbi la mavazi yasiyo sahihi wanayovaa baadhi ya watu.Alitaja baadhi ya nguo hizo kuwa ni fupi, zinazoonyesha nguo za ndani na suruali za kubana maungo.'€œHizi nguo hazipendezi na siyo maadili yetu, mnaiga wenzenu wananyovaa kwa sababu ya hali ya hewa ya kwao, sasa tunatangaza msa...

ZINAZOENDANA

News Alert: Ajali ya gari la Polisi (FFU)! Wawili wafariki dunia na 9 wajeruhiwa

5h ago

Ajali ya gari kuacha njia kupinduka na kusababisha vifo na majeruhi -Mnamo tarehe 18.01.2018 majira y...

Bunduki ya Kivita yenye skafu ya CHADEMA yakamatwa Shinyanga

5h ago

Bunduki aina ya AK-47 yenye namba 18116428 iliyokuwa imefungwa kwenye skafu yenye rangi ya nembo ya C...

Bunduku ya Kivita Ikiwa na Skafu ya CHADEMA yakamatwa Shinyanga

6h ago

Bunduki aina ya AK-47 yenye namba 18116428 iliyokuwa imefungwa kwenye skafu yenye rangi ya nembo ya C...

Polisi Yakamata Bunduki Iliyofungwa kwa Skafu ya CHADEMA

Jeshi la polisi mkoa wa Shinyanga limefanikiwa kukamata silaha ya kivita aina ya AK-47 iliyotupwa na ...

Polisi Shinyanga wakamata bunduki aina ya AK47 yenye skafu ya CHADEMA

13h ago

Na Kadama MalundeJeshi la polisi mkoa wa Shinyanga limefanikiwa kukamata silaha ya kivita aina ya AK-...

Polisi kuwashughulikia wanaoosha vioo vya magari barabarani

13h ago

Jeshi la Polisi Kanda Maalum ya Dar es Salaam limesema bado linaendelea na operesheni ya kuwakamata v...

Wananchi walalamika baadhi ya watu kutumia sare za Polisi kuwafanyia vurugu

13h ago

Wananchi wa kijiji cha Luchili katika kata ya Nyanzenda Halmashauri ya Buchosa wilayani Sengerema ...

Polisi wakamata bunduki aina ya AK-47 yenye skafu ya Chadema

14h ago

Jeshi la polisi mkoa wa Shinyanga limefanikiwa kukamata silaha ya kivita aina ya AK-47 iliyotupwa na ...

Download Android App yetu hapa

Habari | Blogs List | Trending Now | Our App | Contact Us

Powered by Stonek