KAMANDA SIRRO ATAKA WANANCHI WAHESHIMIWE

By Global Publishers, 1w ago

Mkuu wa Jeshi la Polisi Tanzania, Simon Sirro  alipozungumza jana na askari wa vikosi vya Mjini Magharibi, Kusini Unguja na Kaskazini Unguja alipopokwenda kufanya mazungumzo... The post KAMANDA SIRRO ATAKA WANANCHI WAHESHIMIWE appeared first on Global Publishers.

ZINAZOENDANA

Kampeni zaanza kwa pingamizi

6h ago

Tume ya Taifa ya Uchaguzi (NEC) na Jeshi la Polisi wametia 'mguu' katika uchaguzi huo, w...

Kituo Kikubwa cha Mafuta Mkoani Njombe Chafungwa Leo

19h ago

Katika Picha ni Purukushani wakati kituo hicho kikifungwa Mjini Njombe,Na Gabriel Kilamlya NJOMBEKamp...

Askari waagizwa kutowakamata madereva kwa makosa haya

1d ago

Kamanda wa Kikosi cha Polisi wa Usalama Barabarani nchini, Fortunatus Muslim ameunga mkono kauli ya k...

Kamanda wa Trafiki Aunga Mkono Kauli ya Mambosasa ya Trafiki Kutosumbua Madereva Kwa Matatizo Madogo Madogo

Kamanda wa Kikosi cha Polisi wa Usalama Barabarani nchini, Fortunatus Muslim ameunga mkono kauli ya k...

Maagizo ya kamati ya Bunge baada ya kukuta jeshi la Polisi linadaiwa Bilioni 1.2 bili za maji

2d ago

Kamati ya Kudumu ya Bunge ya Kilimo, Mifugo na Maji ikiongozwa na Mwenyekiti wake Mary Nagu leo Janua...

Maagizo ya Kamati ya Bunge baada ya kukuta Jeshi la Polisi linadaiwa Tsh Bilioni 1.2 ya bili za maji

2d ago

Kamati ya Kudumu ya Bunge ya Kilimo, Mifugo na Maji ikiongozwa na Mwenyekiti wake Mary Nagu leo Janua...

Agizo la Waziri Mwigulu kwa Polisi kuhusu kukamata wazururaji

2d ago

Waziri wa Mambo ya Ndani, Dr. Mwigulu Nchemba leo January 20, 2018  amelitaka Jeshi la Polisi nc...

Mambosasa Kuungwa Mkono na Wadau wa Usafirishaji

Wadau wa usafirishaji wameunga mkono kauli ya Kamanda wa Polisi wa Kanda Maalumu ya Dar es Salaam, La...

Download Android App yetu hapa

Habari | Blogs List | Trending Now | Our App | Contact Us

Powered by Stonek