Manara kuhusu Aslay '€œninapokusikiliza naona hujapewa heshma'€

By Millard Ayo, 6d ago

Msemaji wa club ya Simba Haji Manara ni mshabiki mkubwa wa muziki wa Bongofleva na mara nyingi utakuta akitoa maoni yake mbalimbali akizungumzia muziki wa bongofleva na wasanii wenyewe. Leo January 12 2018 ameandika na kuonyesha kuwa yeye ni miongoni mwa watu wanaoamini kuwa muimbaji wa Bongofleva Aslay hapewi heshima anayostahili lakini ana uwezo mkubwa […]

ZINAZOENDANA

Video-Alichojibu Okwi baada ya kutoonekana uwanjani kwa muda mrefu

38m ago

Emanuel Okwi hakuonekana uwanjani kwa mechi kadhaa za ligi kuu lakini pia hakuwa sehemu ya kikosi ...

Video-Okwi alivyotakata wakati simba ikitoa dozi kwa Singida United

2h ago

Lleo januari 18, 2018 igi Kuu Tanzania bara msimu wa 2017/18 imeendelea kwa michezo miwili, Azam FC w...

'€œNilimuona sio mchezaji mzuri kumbe ameambiwa amerogwa'€-Kocha Simba SC

3h ago

Simba leo January 18 2018 ilicheza game yake ya 13 ya Ligi Kuu Tanzania bara dhidi ya Singida United ...

Ujumbe wa Nape kwenda kwa Haji Manara wa Simba

3h ago

Kaka, rafiki, na ndugu wa kweli. Umeufanya mpira nchini kuwa bora kuliko ilivyokuwa kabla hujaanza ka...

Okwi baada ya kupachika magoli mawili nyavuni

3h ago

Jumamosi ya January 18 2018 Simba ilicheza mchezo wake wa 18 wa Ligi Kuu dhidi ya Singida United na k...

MTWAREFA YAIJIBU TFF KUHUSU TUHUMA ZA VIONGOZI WAKE KUGHUSHI NYARAKA ZA MAPATO.

4h ago

Siku chahche baada ya Sekretarieti ya Shirikisho la Soka Nchini TFF kutoa taarifa ya kuwafikisha kati...

AudioMPYA: Heri Muziki awashirikisha Mwana FA & Mr Paul kwenye '€œWaambie'€

6h ago

Mkali wa RnB kutokea +255(Tanzania) Heri Muziki amedrop ngoma mpya ya wimbo wake wa ̶...

Music Audio: Heri Muziki Ft Mwana FA & Mr Paul - Waambie

6h ago

Msanii wa muziki wa Bongo FLeva, Heri Muziki ameachia audio ya ngoma yake mpya ya ‘Waambie̵...

Download Android App yetu hapa

Habari | Blogs List | Trending Now | Our App | Contact Us

Powered by Stonek