Waziri Mkuu: Tumieni Tamasha la Biashara kukuza Biashara ya Utalii

By Mtembezi, 1w ago

Waziri Mkuu Kassim Majaliwa ameitaka Wizara ya Biashara, Viwanda na Masoko ya Zanzibar kuhakikisha inatumia Tamasha la Biashara la Zanzibar kama chachu ya kukuza biashara ya utalii kama ilivyo kwa Dubai Shopping Festiva na matamasha mengine duniani. '€œNatambua kwamba kazi ya kulipandisha hadhi zaidi tamasha letu hili si ndogo , hata hivyo ninayo imani kubwa […] The post Waziri Mkuu: Tumieni Tamasha la Biashara kukuza Biashara ya Utalii appeared first on Mtembezi.

ZINAZOENDANA

Miundombinu bado ni changamoto kwa watu wenye ulemavu

5h ago

Serikali ya mapinduzi ya Zanzibar  imeombwa  kusimamia  miundombinu mipya rafiki kwa watu we...

ZECO yaahidi kupambana na vishoka

5h ago

Wananchi wa Zanzibar wametakiwa kuwacha tabia ya kuunga umeme  kinyume na sheria  badala yake...

Tamasha la Busara kuenzi sanaa na utamaduni wa Mwafrika

8h ago

Na Mwandishi Wetu.Watanzania wametakiwa kuenzi sanaa na utamaduni waliona kwa ajili ya kizazi kijacho...

Balozi Seif atoa miezi mitatu kufanyiwa matengenezo Ukumbi wa Mikutano wa Salama.

9h ago

 Makamu wa Pili wa Rais wa Zanzibar Balozi Seif  aliyevaa Miwani akifanya ziara ya kulikagu...

MALI ZA CHAMA CHA USHIRIKA MARA KUKAGULIWA-MAJALIWA

13h ago

WAZIRI MKUU Kassim Majaliwa amesema Serikali itatuma wakaguzi ili wakague mali za Chama cha Ushirika ...

Download Android App yetu hapa

Habari | Blogs List | Trending Now | Our App | Contact Us

Powered by Stonek