Staa wa Soka Ageuka Kichaa

By Udaku Specially, 5d ago

Ijumaa ya January 12 2018 katika mitandao ya kijamii zimeenea taarifa za kusikitisha kuhusu staa wa zamani wa soka wa kimataifa wa Nigeria aliyewahi kuvichezea vilabu mbalimbali Ulaya Wilson Oruma kuripotiwa kuwa amepata ukichaa.Oruma ameripotiwa kupata ukichaa baada ya kutapeliwa na mchungaji (Pastor) wake Naira bilioni 1.2 ambazo ni zaidi ya shilingi Bilioni 75 za kitanzania, ambapo mchungaji huyo alimshauri Oruma ampatie pesa hizo ili wafanye uwekezaji katika biashara ya mafuta.Kama utakuwa unakumbuka vizuri Wilson Oruma licha ya kuiongoza Nigeria U-17 kama nahodha na kutwaa Ubingwa wa duni...

ZINAZOENDANA

NEW VIDEO | Nako 2 Nako - HARD CORE (Official Music Video)

Produced by DX @defxtro @noizmekah Directed by @freemanrichard Mashabiki wa #Nako2Nako @nako2nakotz f...

Furaha ya kuifunga Man City, Chamberlain amuanika hadharani mpenzi wake

10h ago

Kiungo wa klabu ya Liverpool, Alex Oxlade-Chamberlain ameamua kuiweka hadharani picha akiwa na mpenzi...

Makala: Njia Tatu Wasanii wa Bongo wanavyopiga Pesa kupitia Mitandao ya kijamii

10h ago

Likiwa ni Zao la vita baridi iliyoigawanya dunia katika makundi mawili hasimu baada ya vita ya pili y...

Shilole Achoshwa na Wanaomdhalilisha Mitandaoni

12h ago

Msanii wa muziki nchini Tanzania, Zuwena Mohamed ‘Shilole’ amefunguka na kusema kuwa amec...

Boko Haram yaua watu tisa Nigeria

15h ago

Magaidi wa Boko Haram nchini Nigeria, wamewauwa watu tisa katika mashambulizi mawili yaliyotelezwa Ka...

Rais Magufuli apokea hati za utambulisho za Mabalozi sita

17h ago

Rais Dkt. John Pombe Magufuli amepokea hati za utambulisho za Mabalozi 6 walioteuliwa kuziwakilisha n...

RAIS DKT MAGUFULI APOKEA HATI ZA UTAMBULISHO TOKA KWA MABALOZI SITA IKULU

18h ago

    Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Dkt. John Pombe Magufuli akipokea  hati ya utamb...

Regina hutumia mitandao ya kijamii kutafuta soko la kuku

19h ago

Mitandao ya kijamii imesaidia kurahisisha mawasiliano; hasa WhatsApp, YouTube, Facebook na Instagram.

Download Android App yetu hapa

Habari | Blogs List | Trending Now | Our App | Contact Us

Powered by Stonek