"Wamesema nina UKIMWI"- Steve Nyerere

By Edwin Moshi, 6d ago

Msanii wa filamu nchini Tanzania na mwanasiasa Steve Nyerere amefunguka na kusema kuwa kutokana na matatizo ambayo anapitia ikiwa pamoja na maradhi yake kuna watu wengi wamekuwa wakisema kuwa ameathirika na kukwamaSteve amesema hayo alipokuwa akihojiwa kwenye kipindi cha eNewz na kudai kuwa kwa sasa anasumbuliwa zaidi na miguu na kama kuna watu wamemtumia uchawi basi anawaomba msamaha wamsamehe ili aweze kupona. 

ZINAZOENDANA

LIVE: HAYA NDIYO MAAJABU YA UJENZI WA FLYOVERS YA TAZARA NA UBUNGO

TAZAMA maajabu ya ujenzi wa barabara za juu (flyovers) kwenye makutano ya barabara za Nyerere na Mand...

Steve Nyerere Akanusha Kuumwa UKIMWI.

17h ago

Msanii wa maigizo na filamu bongo ambae pia ni mchekeshaji Steve Nyerere amekanusha  taarifa zinaz...

'€œKamwe Siwezi Kufurahia Matatizo ya Sugu'€ Amefunguka Faiza Baada Sugu Kuwekwa Mahabusu

18h ago

Mwanamitindo na mfanyabiashara maarufu Faiza Ally ambaye pia anajulikana zaidi kwa kuzaa na Mbunge Mb...

GLOBAL TV KUONYESHA FLYOVERS YA TAZARA SAA 5 ASUBUHI

Usikose kutazama maajabu ya ujenzi wa  barabara za juu (flyovers) kwenye makutano ya barabara za N...

MAKAMU WA RAIS MAMA SAMIA SULUHU HASSAN AFANYA ZIARA YA KUKAGUA MRADI WA KINGO ZA BAHARI

Makamu wa Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Samia Suluhu Hassan akipokewa na Mkuu wa Mkoa wa Da...

Diwani wa CHADEMA Atimuliwa Kwenye Baraza la madiwani, Kisa Facebook

2d ago

Hali ya taharuki imezuka katika kikao cha Baraza la Madiwani wa Manispaa ya Shinyanga baada ya naibu ...

LIVE: Makamu wa Rais Anafanya Ziara Katika Chuo cha Mwalimu Nyerere

 The post LIVE: Makamu wa Rais Anafanya Ziara Katika Chuo cha Mwalimu Nyerere appeared first on...

Download Android App yetu hapa

Habari | Blogs List | Trending Now | Our App | Contact Us

Powered by Stonek