Idadi Kubwa ya Wapenzi sio Kigezo cha Kupima Tabia ya Mtu

By Udaku Specially, 5d ago

Wengi wamejikuta wakiitwa wahuni kutokana na kuwa na uhusiano wa kimapenzi na makundi ya wanaume au wanawake. Hata hivyo wachunguzi wa masuala ya mapenzi wanasema idadi kubwa ya wapenzi si kigezo sahihi cha kupima tabia ya mtu na kumhusisha na uhuni.Watalaam hao wanataja safari ya kupata chaguo halisi la mwanaume/mwanamke wa maisha ndiyo inayowaponza wengi kiasi cha kujikuta wameingia katika kashfa ya kuwa na uhusiano na dazeni ya wapenzi.Wanasema msichana/mvulana anayeingia katika uwanja wa mapenzi kwa kuwa na hisia za kufanya ngono, hukosa umakini wa nani anafaa kuwa mpenzi wake kutokana na ...

ZINAZOENDANA

Baba Levo awatahatharisha Nuh Mziwanda na Nedy Music kuhusu Shilole, 'Mtagongwa makofi'

7h ago

Baada ya Shilole kufunga ndoa na mpenzi wake Uchebe, msanii Baba Levo amewataka Nuh Mziwanda na Nedy ...

Pata Tiba ya Tatizo la Nguvu Za Kiume........Inasaidia Kukufanya Urudie Mara 5 na kuchelewa kwa Dakika 20

8h ago

TATIZO LA UPUNGUFU WA NGUVU ZA KIUME NA MAUMBILE MADOGO LINATIBIKA.Baada ya utafiti wa mda mrefu juu ...

Kwa Nini Wanaume Wengi Wanaupungufu Wa Nguvu Za Kiume Na Maumbile Madogo?

11h ago

Asilimia 45 ya wanaume wapo tofauti na wengine kwa kuwatimizia vyema wake au wapenzi Wao na kuwasabab...

Kwa Nini Wanaume Wengi Wanaupungufu Wa Nguvu Za Kiume Na Maumbile Madogo?

11h ago

Asilimia 45 ya wanaume wapo tofauti na wengine kwa kuwatimizia vyema wake au wapenzi Wao na kuwasabab...

Shilole Atoa ya Moyoni..

11h ago

MSANII wa muziki wa mduara, Zuwena Mohammed maarufu kwa jina la Shilole ametoa kauli ngumu wakati wa ...

Wolper Afunguka Pesa itayogharimu Harusi yake

12h ago

Mwanadada mwanamitindo na mwigizaji maarufu nchini, jackline Wolper Massawe ametangaza makubwa ujio w...

SHILOLE: PETE YANGU YA NDOA IMETOKA MAREKANI

12h ago

Na BRIGHITER MASAKI-DAR ES SALAAM MSANII wa muziki wa Bongo Fleva, Zuwena Mohammed “ShiloleR...

Jokate Alipendeza sana Kuliko Bi.Harusi Shilole kwenye Harusi ya Uchebe na Shilole

13h ago

Yes ilikua sherehe ya Shilole akiwa amefanya reception baada ya kufunga ndoa na bwana Uchebe,na miong...

Download Android App yetu hapa

Habari | Blogs List | Trending Now | Our App | Contact Us

Powered by Stonek