Wema Afungukia Penzi na Mohombi

By Global Publishers, 14w ago

  STAA mwenye nyota kali Bongo, Wema Sepetu amefungukia madai ya kubanjuka kimapenzi na mwanamuziki mwenye asili ya Congo, Mohombi Nzasi Moupondo na kusema kuwa... The post Wema Afungukia Penzi na Mohombi appeared first on Global Publishers.

ZINAZOENDANA

Nampenda Sana Jokate, Mtu Akimsema Naumia-Haji Manara

Mkuu wa utohaji habari katika club ya Simba Haji Manara amefunguka na kusema kuwa anampeda sana Jokat...

Wema Sepetu Awatoa Machozi Mashabiki Wake

3d ago

Staa wa bongo movies Wema Sepetu amewaacha watu katika mshangao na kuchanganyikiwa baaada ya kuweka p...

Wema Sepetu Awaacha Watu Kwenye Mshangao mkubwa .... Aposti Picha Yenye Utata

Staa wa bongo movies Wema Sepetu amewaacha watu katika mshangao na kuchanganyikiwa baaada ya kuweka p...

Post ya Wema Ilivyozua Utata Mtandaoni

Staa wa bongo movies wema sepetu amewaacha watu katika mshangao na kuchanganyikiwa baaada ya kuweka p...

Mastaa KIbao Wamkumbuka Lulu Siku Ya Birthday Yake

Siku ya jana ilikuwa ni sherehe ya kumbukumbu ya kuzaliwa kwa Muigizaji wa Bongo movie Elizabeth Mich...

Ujumbe wa Wema Sepetu na wengine katika birthday ya Lulu

6d ago

Leo ni siku ya kuzaliwa kwa Elizabeth Michael aka Lulu. Mastaa kibao wanampongeza muigizaji huyo amba...

Birthday ya Lulu Kufanyika Muhimbili

Ikiwa leo ni siku ya kumbukumbu ya kuzaliwa  ya msanii Lulu Michael ambae kwa upande wake hatoweza...

Wema Atuma Salamu kwa Mange Baada ya Anil kimambi Kukutana na Makonda.

Mwanadada Wema Sepetu ametuma salamu kwa Mange Kimambi mwanadada anaefanya ushawishi mkubwa katika mt...

Download Android App yetu hapa

Habari | Blogs List | Trending Now | Our App | Contact Us

Powered by Stonek