"Haiwezekani Kuiangusha CCM" - Nape Nnauye

By Udaku Specially, 6d ago

Mbunge wa jimbo la Mtama, Mhe. Nape Nnauye amefunguka na kusema upinzani nchini Tanzania hautaweza hata siku moja kukiangusha Chama Cha Mapinduzi (CCM) katika madaraka kwa kuwa inapofika wakati wa kutafuta dola hawana urafiki na mtu.Nape Nnauye amesema hayo alipokuwa kwenye mkutano wa hadhara wa kumnadi mgombe ubunge wa jimbo la Longido kwa tiketi ya Chama Cha Mapinduzi ambao unatarajiwa kufanyika kesho Januari 13, 2018. "Ikifika wakati wa kutafuta dola CCM inakuwa kitu kingine kabisa, unaweza kuichezea wakati wa kawaida na tunaweza kupiga stori ila ikifika kwenye kutafuta dola hapo ni ma...

ZINAZOENDANA

Polepole: Mie sitasema sana siku hizi, ni vitendo zaidi, tukutane kazini

5h ago

Polepole kupitia ukurasa wake wa Twitter ameandika ka kuweka video kuhusu ujumbe huu..... Kazi n...

Polepole: Natafakari, wagombea waliokataliwa kugombea kupitia CHADEMA

5h ago

Katika ukurasa wake wa twitter leo Katibu wa Itikadi na Uenezi wa CCM Humphrey Polepole ameandika.......

CUF, CCM KUCHUANA JIMBO LA KINONDONI

9h ago

Aliyekuwa meneja kampeni wa Maulid Mtulia kwenye uchaguzi wa 2015 Kinondoni, Rajabu Salim Jumaa leo A...

WAZIRI MKUU AWEKA JIWE LA MSINGI UJENZI WA DARAJA MTO MARA

10h ago

 Waziri Mkuu, Kassim Majaliwa akiweka jiwe la msingi la ujenzi wa daraja la mto Mara linaloungan...

KESI YA SADIFA YAPIGWA KALENDA

12h ago

Mahakama ya Hakimu Mkazi Dodoma imeiharisha kesi inayomuhusu aliyekuwa Mwenyekiti wa UVCCM na Mbunge ...

Aliyekuwa Meneja Wake Mtulia Naye Achukua Fomu Kugombea Ubunge Kinondoni

13h ago

Aliyekuwa meneja kampeni wa Maulid Mtulia kwenye uchaguzi wa 2015 Kinondoni, Rajabu Salim Jumaa leo A...

Viongozi CHADEMA watiwambaroni kisa kuchomwa moto nyumba ya kiongozi wa CCM

15h ago

Mbunge wa Iringa Mjini (CHADEMA) Mchungaji Peter Msigwa amesema kuwa viongozi wa CHADEMA na baadhi wa...

UVCCM YAKUNWA UTENDAJI WA DK. SHEIN

19h ago

Na MWANDISHI WETU-ZANZIBAR UMOJA wa Vijana wa CCM (UVCCM), umesema unaridhishwa na utendaji wa Serika...

Download Android App yetu hapa

Habari | Blogs List | Trending Now | Our App | Contact Us

Powered by Stonek