Arsene Wenger azungumzia hatma yake Arsenal na kusisitiza jambo hili

By Shaffih Dauda, 14w ago

Mashabiki wa Arsenal wamekuwa na kilio cha muda mrefu kuhusu kocha wao mkuu Arsene Wenger, mashabiki wengi wamekuwa wakitaka Arsene Wenger kuachana na klabu yao kwani wanamuona kama kikwazo. Mzee Wenger anaonekana kama tatizo katika klabu ya Arsenal kutokana na kushindwa kuendana na kasi ya makocha wa kizazi kipya cha soka ambao wamejazana EPL kama […]

ZINAZOENDANA

Mwisho wa enzi za Wenger

2h ago

ILE muvi ya Arsene Wenger na Arsenal yake imefikia mwisho. Mfaransa huyo sasa ataachana na kikosi hic...

Wenger alivyovumilia vipigo vya kudhalilisha

2h ago

KWENYE Ligi Kuu England, Arsenal imebakiza mechi tano. Lakini, wana mechi mbili pia za hatua ya nusu ...

Tetesi za soka Ulaya Jumapili 22.04.2018

3h ago

Arsene Wenger alikuwa anafahamu wiki nne kabla ya kutangaza kuwa ataondoka katika klabu ya Arsenal mw...

Mabadiliko ya Arsenal hayatakuwa magumu kama ilivyokuwa Manchester United

5h ago

Arsene Wenger kuondoka kwake kila mtu anasema lake, wengine wameshaanza kusema bora angebaki tu na we...

Timu Tatu England Zamtaka Mbwana Samatta

NEEMA imezidi kumfungikia mshambuliaji Mtanzania, Mbwana Samatta anayekipiga katika Klabu ya KRC Genk...

Taarifa rasmi kutoka Arsenal kuhusiana na Arsene Wenger

'€œBaada ya majadiliano ya muda sasa na klabu yangu nona mwisho wa msimu huu nitaachia ngazi, nin...

Wenger kuondoka na kitita kinono cha fedha kutoka kwa mmiliki wa Arsenal

1d ago

Klabu ya Arsenal inatarajia kuukatisha mkataba wa meneja wake, Arsene Wenger mwishoni mwa msimu huu n...

Alichokisema Beckham Baada ya Wenga Kujiengua Nafasi Yake

Wadau mabalimbali wa soka duniani wameendelea kutoa maoni yao tangu hapo jana (Ijumaa) Arsene Wenger ...

Download Android App yetu hapa

Habari | Blogs List | Trending Now | Our App | Contact Us

Powered by Stonek