Hawa Ndiyo Wafungwa 12 Wakiopata Msamaha wa Rais Jana.

By Udaku Specially, 6d ago

Mwenyekiti wa Baraza la Mapinduzi na Rais wa Zanzibar, Dkt Ali Mohamed Shein, ametoa msamaha kwa wafungwa 12 ikiwa ni sehemu ya maadhimisho ya sherehe za miaka 54 ya Mapinduzi ya Zanzibar.Rais Dkt Shein ametoa msahama kwa wafungwa hao ambao walikuwa wamehukumiwa kwa makosa mbalimbali.Msamaha huo umetolewa kwa mujibu wa ibara ya 59 ya Katiba ya Zanzibari ya mwaka 1984 ambayo imempa Rais mamlaka ya kutoa msamaha kwa wafungwa.Msamaha huo unatolewa kwa wafungwa kama nafasi ya wao kuanza kuishi maisha mapya na kuachana na vitendo vya kihalifu.Wafungwa waliopewa msamaha huo ni; Abdul-Aziz Abdal...

ZINAZOENDANA

Video-Alichojibu Okwi baada ya kutoonekana uwanjani kwa muda mrefu

3h ago

Emanuel Okwi hakuonekana uwanjani kwa mechi kadhaa za ligi kuu lakini pia hakuwa sehemu ya kikosi ...

Maamuzi ya Serikali ya TZ kuhusu meli zilizokamatwa na dawa za kulevya na silaha

5h ago

Makamu wa Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Samia Suluhu Hassan leo January 18, 2018 amezungumz...

SHUKURANI kwa MAREHEMU BADRIYA RAMADHAN KIONDO

5h ago

Sisi, Familia ya Mrs Bdariya Ramadhan Kiondo (Aliekuwa Afisa waMambo ya Nje Mkuu na Mkuu wa Utawala n...

Meli zenye dawa ya kulevya zafutiwa usajili

6h ago

Serikali ya Tanzania imezifutia usajili meli mbili zilizokamatwa zikiwa na shehena ya madawa ya kulev...

Makamu wa Rais Akagua Mradi wa Ujenzi wa Ukuta wa Bahari

8h ago

Makamu wa Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Mhe. Samia Suluhu Hassan amesema mazingira yanatuad...

Marufuku ya michango shuleni yazua hisia tofauti Tanzania

8h ago

Rais wa Tanzania amesema kwamba walimu watakaopatikana wakiwalipisha karo wazazi ili kulipia elimu ya...

MAKAMU WA RAIS AKAGUA MIFEREJI ENEO LA BUGURUNI MIVINJENI na MTONI KWA AZIZ

9h ago

  MAKAMU wa Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Mheshimiwa Samia Suluhu Hassan amewataka wan...

MAMA SAMIA AHIMIZA JAMII KUHUSU UTUNZAJI WA MAZINGIRA

Makamu wa Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Mhe. Samia Suluhu Hassan akizungumza wakati wa ziar...

Download Android App yetu hapa

Habari | Blogs List | Trending Now | Our App | Contact Us

Powered by Stonek