Rais Magufuli kumpokea Rais Kagame siku ya Jumapili Januari 14, 2018

By Dewji Blog, 6d ago

Rais wa Jamuhuri ya Muungano wa Tanzania Dr. John Magufuli anatarajia kumpokea Rais Paul Kagame wa Rwanda anaetaraji kuwasili Nchini Jumapili ya Januari 14, 2018 majira ya asubuhi kwa ziara ya kikazi. Akizungumza kuhusu ujio huo Mkuu wa Mkoa wa Dar es salaam Mhe. Paul Makonda amesema uwezo mkubwa wa Rais Magufuli, demokrasia imara na amani ni miongoni mwa mambo yanayowavutia wageni kuja Tanzania akiwepo Rais Kagame wa Rwanda. RC Makonda amesema baada ya kuwasili kwa Rais Kagame kwenye Uwanja wa Ndege wa Mwalimu Julius Nyerere ataelekea moja kwa moja Ikulu kwa ajili ya mazungumzo na mwenyeji wa...

ZINAZOENDANA

Maamuzi ya Serikali ya TZ kuhusu meli zilizokamatwa na dawa za kulevya na silaha

2h ago

Makamu wa Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Samia Suluhu Hassan leo January 18, 2018 amezungumz...

Meli zenye dawa ya kulevya zafutiwa usajili

3h ago

Serikali ya Tanzania imezifutia usajili meli mbili zilizokamatwa zikiwa na shehena ya madawa ya kulev...

Makamu wa Rais Akagua Mradi wa Ujenzi wa Ukuta wa Bahari

5h ago

Makamu wa Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Mhe. Samia Suluhu Hassan amesema mazingira yanatuad...

Marufuku ya michango shuleni yazua hisia tofauti Tanzania

6h ago

Rais wa Tanzania amesema kwamba walimu watakaopatikana wakiwalipisha karo wazazi ili kulipia elimu ya...

MAKAMU WA RAIS AKAGUA MIFEREJI ENEO LA BUGURUNI MIVINJENI na MTONI KWA AZIZ

7h ago

  MAKAMU wa Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Mheshimiwa Samia Suluhu Hassan amewataka wan...

RC Makonda atembelewa na wawekezaji kutoka China, viwanda 200 kujengwa

7h ago

Mkuu wa Mkoa wa Dar es Salaam Mhe Paul Makonda Alhamisi hii amekutana na ugeni wa wawekezaji kutoka C...

MAMA SAMIA AHIMIZA JAMII KUHUSU UTUNZAJI WA MAZINGIRA

Makamu wa Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Mhe. Samia Suluhu Hassan akizungumza wakati wa ziar...

Makamu wa Rais Aagiza Kupitiwa Upya Usajili wa Meli

Makamu wa Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Mhe. Samia Suluhu Hassan akizungumza na waandishi w...

Download Android App yetu hapa

Habari | Blogs List | Trending Now | Our App | Contact Us

Powered by Stonek