Tunda Afichwa na Penzi la Mbunge Apangiwa Apartment

By Udaku Specially, 6d ago

BAADA ya Dishi Bovu kunasa ubuyu kwamba mwanadada, Tunda Sebastian kuwa anatoka na mbunge mmoja hivi anayemiliki hoteli ya kifahari jijini Dar na kumpangishia 'apartment' maeneo ya Tegeta, liliamua kutega antena zake ili kuweza kunasa kinachoendelea baina ya Tunda na mbunge huyo ambaye anawekwa kwenye mabano kwa kipindi hiki!Dishi Bovu kwa kuanza liliwachokonoa watu wa karibu wa mwanadada huyo ili waweze kuunguza picha ambapo baada ya kumpata shoga yake mmoja mzurimzuri ambaye huonekana na Tunda mara kwa mara kwenye sherehe za kiburudani (hakupenda tummulike tochi) hivi ndivyo ali...

ZINAZOENDANA

Diva: Acha Waoane, Kwangu Noo!

BAADA ya staa wa Muziki wa Bongo Fleva, Zuwena Mohamed 'Shilole' kufunga ndoa na Uchebe,...

Mandela awapongeza Mugabe, Weah ashtushwa na Trump!

MKEKA ni msafi kupindukia! Hakuna nzi wala mdudu yoyote niliyemuona akithubutu kusogelea eneo hilo. T...

Video-Alichojibu Okwi baada ya kutoonekana uwanjani kwa muda mrefu

3h ago

Emanuel Okwi hakuonekana uwanjani kwa mechi kadhaa za ligi kuu lakini pia hakuwa sehemu ya kikosi ...

Tanzania yafuta usajili wa meli mbili za kigeni

3h ago

Tanzania imetangaza kuunda kamati maalumu, kupitia upya usajili na kuzihakiki taarifa za meli zote zi...

Video-Okwi alivyotakata wakati simba ikitoa dozi kwa Singida United

4h ago

Lleo januari 18, 2018 igi Kuu Tanzania bara msimu wa 2017/18 imeendelea kwa michezo miwili, Azam FC w...

Maamuzi ya Serikali ya TZ kuhusu meli zilizokamatwa na dawa za kulevya na silaha

5h ago

Makamu wa Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Samia Suluhu Hassan leo January 18, 2018 amezungumz...

'€œNilimuona sio mchezaji mzuri kumbe ameambiwa amerogwa'€-Kocha Simba SC

5h ago

Simba leo January 18 2018 ilicheza game yake ya 13 ya Ligi Kuu Tanzania bara dhidi ya Singida United ...

Picha: Vitu hivi ndivyo vilivyosababisha Kivuko cha MV Magogoni Kukwama leo

5h ago

NANGA NA KAMBA ZA BOTI ZA WAVUVI ZILIZOKUWA ZIMENASA NA KUSOKOTWA KWENYE MITAMBO YA KUENDESHEA KIVUKO...

Download Android App yetu hapa

Habari | Blogs List | Trending Now | Our App | Contact Us

Powered by Stonek