Mama Aliyeingizwa Mkenge na Mchungaji Nyumba Yake Yapigwa Mnada

By Udaku Specially, 1w ago

Mama mmoja ambaye ni mkazi wa Kunduchi Beach jijini Dar es salaam Mtaa wa Kondo Ijumaa hii amejikuta katika wakati mgumu baada ya nyumba yake iliyopo mtaa huo plot No.239 Block B, kupigwa mnada 'kimagumashi' na kampuni ya udalali inayojitambulisha kwa jina la Nkaya Company Limited yenye makazi yake Namanga Kinondoni jijini Dar es salaam.Akiongea na waandishi wa habari mama huyo aliyejitambulisha kwa jina la Zainabu J Kaswaka muda mfupi baada ya mnada huo, alisema tayari nyumba hiyo ilikuwa na zuio la mahakama mpaka pale kesi ya msingi itakapozungumza juu ya nyumba hiyo na deni ana...

ZINAZOENDANA

Waziri Makamba akutana na Kamati ya Kudumu ya Bunge ya Viwanda, Biashara na Mazingira

1m ago

Waziri wa Nchi Ofisi ya Makamu wa Rais Muungano na Mazingira Mhe. January Makamba hii leo amekutana n...

Waziri Mkuu Azidi Kuwabana Wakala wa Majengo Tanzania (TBA)

5m ago

WAZIRI MKUU Kassim Majaliwa amemuagiza Mkurugenzi Mkuu wa Wakala wa Majengo Tanzania (TBA) Mhandisi E...

Waziri Mkuu Aitaka TBA Itathmini Ubora Jengo la Forodha Sirari

7m ago

Waziri Mkuu Kassim Majaliwa amemuagiza Mkurugenzi Mkuu wa Wakala wa Majengo Tanzania (TBA) Mhandisi E...

Wanaharakati waandamana Nairobi kutetea usawa wa jinsia

9m ago

Wanaharakati kutoka mashirika mbali mbali ya kijamii nchini Kenya wameandamana jijini Nairobi kuishin...

Mpiga Picha Raqey Aachia Waraka kwa Wapiga Picha 'Naona Aibu Kuitwa Mpiga Picha'

Mpiga picha maarufu nchini Tanzania, Raqey Allaraqya kutoka I View Studios amefunguka kwa kudai kwamb...

Waziri Mkuu ataka chama cha ushirika Mara kukaguliwa

13m ago

WAZIRI MKUU Kassim Majaliwa amesema Serikali itatuma wakaguzi ili wakague mali za Chama cha Ushirika ...

Waziri Makamba akutana na Kamati ya Kudumu ya Bunge ya Viwanda, Biashara na Mazingira

Waziri wa Nchi Ofisi ya Makamu wa Rais Muungano na Mazingira Mhe. January Makamba hii leo amekutana n...

PROFESA KAMUZORA AFUNGUA MKUTANO WA JUKWAA LA TAIFA LA USIMAMIZI WA MAAFA

Katibu Mkuu, Ofisi ya Waziri Mkuu (Sera na Uratibu) Prof. Faustine Kamuzora akizungumza alipokuwa mge...

Download Android App yetu hapa

Habari | Blogs List | Trending Now | Our App | Contact Us

Powered by Stonek