Muna Afunguka Kuhusu Tatoo Yake na Ulokole '€œSidhani Kama Mungu Ataangalia Tatuu Zangu"

By Udaku Specially, 6d ago

MSANII wa filamu Bongo, Rose Alphonce 'Muna' amefunguka kuwa, watu wengi wanamsema vibaya kutokana na 'tatuu' zake alizozichora mwilini kuwa haziendani na ulokole, jambo ambalo linamshangaza sana.Akizungumza na Risasi Jumamosi Muna alisema, siku zote mtu anapoamua kurudi kwa muumba wake haangalii makosa ambayo ameyatenda nyuma, anachofanya ni kumpokea na kumsamehe kila kitu.'€œSidhani kama Mungu ataangalia tatuu zangu, ninachojua hatahesabu madhambi yangu bali atanipokea na kufuta kila kitu changu cha nyuma, sababu kama ni tatuu nilishazichora haina njia ya kuzikw...

ZINAZOENDANA

Diva: Acha Waoane, Kwangu Noo!

BAADA ya staa wa Muziki wa Bongo Fleva, Zuwena Mohamed 'Shilole' kufunga ndoa na Uchebe,...

Mandela awapongeza Mugabe, Weah ashtushwa na Trump!

MKEKA ni msafi kupindukia! Hakuna nzi wala mdudu yoyote niliyemuona akithubutu kusogelea eneo hilo. T...

Video-Alichojibu Okwi baada ya kutoonekana uwanjani kwa muda mrefu

3h ago

Emanuel Okwi hakuonekana uwanjani kwa mechi kadhaa za ligi kuu lakini pia hakuwa sehemu ya kikosi ...

Tanzania yafuta usajili wa meli mbili za kigeni

3h ago

Tanzania imetangaza kuunda kamati maalumu, kupitia upya usajili na kuzihakiki taarifa za meli zote zi...

Video-Okwi alivyotakata wakati simba ikitoa dozi kwa Singida United

4h ago

Lleo januari 18, 2018 igi Kuu Tanzania bara msimu wa 2017/18 imeendelea kwa michezo miwili, Azam FC w...

Maamuzi ya Serikali ya TZ kuhusu meli zilizokamatwa na dawa za kulevya na silaha

5h ago

Makamu wa Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Samia Suluhu Hassan leo January 18, 2018 amezungumz...

'€œNilimuona sio mchezaji mzuri kumbe ameambiwa amerogwa'€-Kocha Simba SC

5h ago

Simba leo January 18 2018 ilicheza game yake ya 13 ya Ligi Kuu Tanzania bara dhidi ya Singida United ...

Picha: Vitu hivi ndivyo vilivyosababisha Kivuko cha MV Magogoni Kukwama leo

5h ago

NANGA NA KAMBA ZA BOTI ZA WAVUVI ZILIZOKUWA ZIMENASA NA KUSOKOTWA KWENYE MITAMBO YA KUENDESHEA KIVUKO...

Download Android App yetu hapa

Habari | Blogs List | Trending Now | Our App | Contact Us

Powered by Stonek