SHULE BINAFSI ZATAKIWA KUWARUDISHA WANAFUNZI WALIOKOSA WASTANI WA KUFAULU

By Mtanzania, 15w ago

NA AZIZA MASOUD- DAR ES SALAAM WIZARA ya Elimu, Sayansi, Teknolojia na Mafunzo ya Ufundi, imeziagiza shule zote binafsi zilizowakaririsha au kuwafukuza wanafunzi kwa kigezo cha wastani wa ufaulu kuwarudisha shuleni ifikapo Januari 20, mwaka huu ili waendelee na masomo. Pia wizara imetishia kuwafungia na kuwafutia usajili wamiliki wote wa shule watakaokaidi agizo hilo ambalo […]

ZINAZOENDANA

UNIC yawafunda wanafunzi kidato cha sita Jitegemee juu ya mauaji ya halaiki Rwanda

4h ago

        The post UNIC yawafunda wanafunzi kidato cha sita Jitegemee juu ya mauaji...

KONCEPT Yawajengea uwezo wanafunzi kidato cha sita 'Kibiti Boys'

5h ago

        The post KONCEPT Yawajengea uwezo wanafunzi kidato cha sita ‘Kibiti...

AIRTEL NA VETA WAUNGANA KUTOA MAFUNZO KUPITIA SIMU YA MKONONI

9h ago

Na Leandra Gabriel, Blogu ya jamiiKATIKA kuadhimisha Siku ya kimataifa ya mtoto wa kike kampuni ya si...

Wanafunzi wapewa mbinu usomaji

9h ago

Wakati wanafunzi wa kidato cha sita wakijiandaa na mitihani yao ya mwisho, Mkoa wa Dar es Salaam kwa ...

KONCEPT Yawajengea uwezo wa kujitambua wanafunzi wa kidato cha sita wa shule ya wavulana Kibiti

11h ago

Mkurungezi Mtendaji wa KONCEPT Krantz Mwantepele akitoa nasaha kwa wanafunzi wa shule ya wavulana Ki...

Basata kutoa tuzo kwa wanafunzi wa Sekondari hapa nchini

11h ago

Na Agness Francis,Blogu ya JamiiBARAZA  la sanaa Taifa (BASATA) lenye dhamana ya kufufua kukuza ...

Wanafunzi Rukwa waanza ngono wakiwa na miaka 6

13h ago

WANAFUNZI wa kike katika shule za msingi mkoani Rukwa wanafanya ngono zembe wakiwa na umri kati ya mi...

DKT. Slaa Afunguka Kuhusu Maandamano Yaliyofanywa na Watanzania Sweden

13h ago

Wakati polisi wakitoa tahadhari kwa wananchi kuhusu maandamano yaliyoratibiwa kwenye mitandao ya kija...

Download Android App yetu hapa

Habari | Blogs List | Trending Now | Our App | Contact Us

Powered by Stonek