TRUMP ADAIWA KUITUKANA AFRIKA

By Mtanzania, 1w ago

NEW YORK, MAREKANI RAIS wa Marekani, Donald Trump, amedaiwa kuwashutumu wahamiaji wanaoingia nchini humo kutoka Haiti, El Salvador na Bara la Afrika kwa kuwafananisha na uchafu kwa madai wanaharibu nchi hiyo hivyo wanapaswa kuzuiliwa. Kwa mujibu wa gazeti la The Washington Post, limesema Trump alizungumza hayo juzi wakati alipokutana na Kamati ya Bunge katika majadiliano […]

ZINAZOENDANA

Tamasha la Busara kuenzi sanaa na utamaduni wa Mwafrika

3h ago

Na Mwandishi Wetu.Watanzania wametakiwa kuenzi sanaa na utamaduni waliona kwa ajili ya kizazi kijacho...

Rais Dkt Magufuli apokea hati za utambulisho kutoka kwa Mabalozi Sita kutoka nchi mbalimbali Ikulu

3h ago

 Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Mheshimiwa Dkt. John Pombe Magufuli akimsikiliza Balozi...

Watalii Milioni 3 watembelea Afrika 2017

3h ago

Na Jumia Travel TanzaniaIdadi ya watalii duniani imekuwa kwa kiwango cha 7% mwaka 2017 na kufikia ida...

Balozi Seif atoa miezi mitatu kufanyiwa matengenezo Ukumbi wa Mikutano wa Salama.

3h ago

 Makamu wa Pili wa Rais wa Zanzibar Balozi Seif  aliyevaa Miwani akifanya ziara ya kulikagu...

Wanachama 139 wa CHADEMA Wahamia CCM Simanjiro

4h ago

WANACHAMA 139 wa Chadema wa Mji mdogo wa Mirerani Wilayani Simanjiro, wamejiunga na CCM na kupokelewa...

Maulid Mtulia wa CCM Awekewa Pingamizi

4h ago

Wakati kampeni za uchaguzi mdogo wa ubunge katika majimbo ya Kinondoni na Siha, zikianza kwa vitimbi,...

Aliyetobolewa Macho apinga hukumu aliyopewa Scorpion

5h ago

 Said Mrisho Baada ya Mahakama ya Wilaya ya Ilala leo Januari 22, 2018, kumuhukumu, Salum N...

NIDA YAFANIKISHA SHEREHE ZA MAULID,MWINYI AWATAKA WAISLAMU KUFUATA MAAGIZO YA MTUME

6h ago

Na Chalila Kibuda, Globu ya JamiiWaumini wa dini ya kiislamu Tanzania wametakiwa kufuata mafunzo na m...

Download Android App yetu hapa

Habari | Blogs List | Trending Now | Our App | Contact Us

Powered by Stonek