MKUU WA MKOA WA KILIMANJARO AKABIDHI JESHI LA POLISI MKOA WA KILIMANJARO MSAADA WA VIFAA VYA MAWASILIANO YA KOMPYUTA

By Issa Michuzi, 1w ago

Afisa Mnadhimu wa jeshi la Polisi daraja la kwanza ,Kamishna Mwandamizi Msaidizi ,Koka Moita akizungumza wakati wa ukaribisho wa Mkuu wa Mkoa wa Kilimanjaro katika uwanja 

ZINAZOENDANA

Maagizo ya kamati ya Bunge baada ya kukuta jeshi la Polisi linadaiwa Bilioni 1.2 bili za maji

8h ago

Kamati ya Kudumu ya Bunge ya Kilimo, Mifugo na Maji ikiongozwa na Mwenyekiti wake Mary Nagu leo Janua...

Maagizo ya Kamati ya Bunge baada ya kukuta Jeshi la Polisi linadaiwa Tsh Bilioni 1.2 ya bili za maji

9h ago

Kamati ya Kudumu ya Bunge ya Kilimo, Mifugo na Maji ikiongozwa na Mwenyekiti wake Mary Nagu leo Janua...

Agizo la Waziri Mwigulu kwa Polisi kuhusu kukamata wazururaji

10h ago

Waziri wa Mambo ya Ndani, Dr. Mwigulu Nchemba leo January 20, 2018  amelitaka Jeshi la Polisi nc...

Mambosasa Kuungwa Mkono na Wadau wa Usafirishaji

11h ago

Wadau wa usafirishaji wameunga mkono kauli ya Kamanda wa Polisi wa Kanda Maalumu ya Dar es Salaam, La...

Agizo la Waziri Mwigulu kwa Polisi kuhusu kukamata wazururaji

12h ago

Leo January 20, 2018 Waziri wa Mambo ya Ndani, Dr. Mwigulu Nchemba amelitaka Jeshi la Polisi nchini k...

Kubenea akamatwa..aachiwa na kukamatwa tena na polisi Dodoma

16h ago

JESHI la Polisi mkoani hapa limemkamata tena Mbunge wa Ubungo, Saed Kubenea (Chadema), baada ya kuach...

Faiza Kazungumza '€œSiongei na Sugu ila Sifurahii Akipata Matatizo'€

19h ago

Baada ya Mbunge wa Mbeya Mjini Joseph Mbilinyi maarufu kama Sugu kushikiliwa na Jeshi la Polisi na ku...

Kubenea alivyoachiwa Mahakamani Leo na kukamatwa tena na Polisi

1d ago

Mbunge wa Ubungo (Chadema), Saed Kubenea leo Ijumaa aliachiwa huru na Mahakama ya Wilaya ya Dodoma ki...

Download Android App yetu hapa

Habari | Blogs List | Trending Now | Our App | Contact Us

Powered by Stonek