Sikiliza wimbo wa chipukizi huyu anayetabiriwa makubwa mwaka huu

By Bongo 5, 14w ago

Mwaka 2018 unaweza ukawa wa neema kwa wasanii chipukizi baada ya kuonekana kuanza kuachia ngoma kali kimya kimya. Miongoni mwa wasanii hao ambao wameachia ngoma hizo ni mrembo Monah. Msanii huyu ameachia wimbo wake uitwao’Navumilia’ ambao umetayarishwa na prodyuza Mo-Fire. Bonyeza hapa chini kusikiliza wimbo huo. Jiunge na Bongo5.com sasa Usipitwe!! Jiunge nasi kupitia Facebook, […]

ZINAZOENDANA

Aslay Atia Neno Ndoa ya Kiba

WAKATI ndoa ya staa wa Muziki wa Bongo Fleva, Alikiba 'King Kiba' ikiwa bado haijapoa, m...

Sio kwa Sababu Msanii Basi Ukae Ndani Kama Mtoto:-Shiloleh

Msanii wa kike nchini , shiloleh anaweza kuwa ni moja ya wanawake jasiri na wenye moya wa pekee,hii h...

Jacob Zuma atangaza ndoa na binti wa miaka 24

3m ago

Aliyekuwa Rais wa Afrika Kusini Jacob Zuma, ameushangaza umma baada ya kuwepo na taarifa za kutarajia...

Je Zanzibar imekuwa ikitumia mbinu gani kuhakikisha uchumi wake unaimarika?

3m ago

Uchumi wa Zanzibar sasa umekuwa kwa kwa asilimia 7.4 ingawa lengo kwa kipindi hiki ilikuwa kufikia as...

Mambo matano yaliyojitokeza kifo cha Masogange

5m ago

Masogange ameweza kuwakutanisha washindani wawili wa soko la muziki wa Bongo Fleva, nao si wengine ni...

Wema Sepetu Afunguka Kuhusu Mimba Iliyotoka Na Muhusika Wa Mimba Hiyo

13m ago

Muigizaji wa Bongo movie Wema Sepetu amefunguka kuhusu janga lilompata hivi katibuni baada ya kuweka ...

MAGAZETI YA TANZANIA LEO JUMANNE, APRILI 24, 2018

Hapa tumekuanikia kurasa za mbele na za nyuma za magazeti yote ya Tanzania leo, Aprili 24, 2018. Ni y...

Tetesi za soka Jumanne 24.4.18

19m ago

Manchester City wako tayari kumuachilia mlinzi wa England John Stones, mwenye umri wa miaka 23, msimu...

Download Android App yetu hapa

Habari | Blogs List | Trending Now | Our App | Contact Us

Powered by Stonek