RC TABORA: ASIYETAKA KWENDA NA KASI YA SERIKALI YA AWAMU YA TANO ATAKIWA KUACHIA NGAZI

By Full Shangwe Blog, 15w ago

NA TIGANYA VINCENT RS TABORA SERIKALI ya Mkoa wa Tabora imetaka watumishi wa Halmashauri ya Wilaya ya Sikonge ambao wamechoshwa na ufanyaji kazi kwa kuzingatia kasi ya Awamu ya Tano ya Serikali ya Jamhuri ya Muungano wa Tanzania kuandika barua za kuacha kazi ili kuwapisha ambao wataweza kuendana na kasi hiyo. Kauli hiyo ilitolewa jana …

ZINAZOENDANA

Puma yajivunia kuiuzia mafuta Airbus 380

57m ago

KAMPUNI ya mafuta ya Puma Energy Tanzania imejivunia ufanisi wa huduma ya mafuta iliyotoa kwa ndege k...

Sumatra yaanza kukagua leseni

57m ago

MAMLAKA ya Usimamizi wa Usafiri wa Nchikavu na Majini nchini (Sumatra) imeanza kutekeleza agizo la Ra...

Udom kuwasiliana kidijitali kwenye mikutano

1h ago

CHUO Kikuu Dodoma (UDOM) kinakusudia kuanzisha mfumo wa kutumia mashine za kielektoniki, ipad katika ...

Video: DSTV watoa shavu la Avengers kwa wateja wao

1h ago

Kampuni ya DSTV imetoa shavu kwa wataeja wake siku ya leo April 26 mwaka huu, kushuhudia filamu...

AfDB yaahidi kuendelea kufadhili miradi

2h ago

BENKI ya Maendeleo ya Afrika (AfDB) itaendelea kushirikiana na Serikali ya Tanzania kutekeleza miradi...

RAIS MAGUFULI AWAONGOZA WATANZANIA KATIKA SHEREHE ZA MUUNGANO (Picha + Video)

Sherehe za maadhimisho ya Muungano wa Tanganyika na Zanzibar, uliozaa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania...

UNIC yawafunda wanafunzi kidato cha sita Jitegemee juu ya mauaji ya halaiki Rwanda

4h ago

        The post UNIC yawafunda wanafunzi kidato cha sita Jitegemee juu ya mauaji...

Vigezo vilivyozingatiwa kuifanya 'Dodoma' kuwa jiji

5h ago

Leo Alhamisi, Aprili 26, 2018 katika maadhimisho ya sherehe za miaka 54 ya Muungano wa Tanganyika na ...

Download Android App yetu hapa

Habari | Blogs List | Trending Now | Our App | Contact Us

Powered by Stonek