Steve Nyerere asema nyama kushikana na mifupa inamtesa

By Mwananchi, 5d ago

Msanii wa Bongo Movie, Steven Mengere 'Steve Nyerere' amesema ana wiki mbili yupo kitandani huku akitaja ugonjwa unaomsumbua

ZINAZOENDANA

GLOBAL TV KUONYESHA FLYOVERS YA TAZARA SAA 5 ASUBUHI

Usikose kutazama maajabu ya ujenzi wa  barabara za juu (flyovers) kwenye makutano ya barabara za N...

MAKAMU WA RAIS MAMA SAMIA SULUHU HASSAN AFANYA ZIARA YA KUKAGUA MRADI WA KINGO ZA BAHARI

Makamu wa Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Samia Suluhu Hassan akipokewa na Mkuu wa Mkoa wa Da...

Diwani wa CHADEMA Atimuliwa Kwenye Baraza la madiwani, Kisa Facebook

13h ago

Hali ya taharuki imezuka katika kikao cha Baraza la Madiwani wa Manispaa ya Shinyanga baada ya naibu ...

LIVE: Makamu wa Rais Anafanya Ziara Katika Chuo cha Mwalimu Nyerere

 The post LIVE: Makamu wa Rais Anafanya Ziara Katika Chuo cha Mwalimu Nyerere appeared first on...

Steve Nyerere Amuandikia Barua Wastara.

19h ago

Msanii wa bongo  movies steven nyerere amemuandikia barua msanii mwenzie Wastara Juma na kumpa pol...

Joseph Mbilinyi 'Sugu' afikishwa mahakamani kujibu mashtaka ya uchochezi

Mbunge wa Mbeya Mjini, Joseph Mbilinyi 'Sugu' leo amefika katika mahakama kuu Kanda ya M...

Ijue katiba ya nchi yako

2d ago

Ijue katiba ya nchi yako December 27, 2017 UTANGULIZI Katiba ni sheria mama inayoongoza sheria nyengi...

'€œkama ningekuwa na UKIMWI ningesema'€;- Steve Nyerere

3d ago

Muigizaji na Mchekeshaji kutoka Bongo Movie aliye jipatia umaarufu nchini kwa kipaji chake Steven ...

Download Android App yetu hapa

Habari | Blogs List | Trending Now | Our App | Contact Us

Powered by Stonek