Kulipa ada ya shule kwamfanya baba mzazi ajiue.....ilikuaje?

By Millard Ayo, 5d ago

Tupo katika mwezi January, mwezi ambao shule hufunguliwa na wazazi wanakuwa na jukumu la kulipa ada ili watoto waende shule. Sasa nikusogezee stori kutoka katika eneo la Githurai nchini Kenya ambapo mwanaume mwenye umri wa miaka 39 amejiua baada ya kushindwa kupata ada ya mtoto wake ili aanze kidato cha kwanza. John Castrol Okombo aliandika […]

ZINAZOENDANA

Kamworor kuongoza kikosi cha wanaume Nusu Marathon mjini Valencia

7h ago

Kenya imetaja kikosi kikali kitakachopeperusha bendera yake katika Riadha za Nusu-Marathon Duniani mj...

Upashaji tohara wa wanawake: Daktari ataka ukeketaji uhalalishwe Kenya

10h ago

Daktari mmoja nchini Kenya amewasilisha kesi mahakamani akitaka upashaji tohara wa wanawake ambao huf...

Onyo shilingi ya Kenya itashuka thamani mwaka huu

11h ago

HUENDA thamani ya shilingi dhidi ya dola ikashuka zaidi kufikia mwishoni mwa mwaka huu.

PHE Support Officer

12h ago

Position Title: PHE Support Officer, TanzaniaLocation: TanzaniaClosing date for applications: 4th Feb...

Eric Omondi aachia parody ya 'A Boy From Tandale' ya Diamond

12h ago

Albamu ya A Boy From Tandale ya Diamond ambayo imetajwa kutoka tangu mwaka jana inasubiriwa kwa hamu ...

Vyuo vikuu Kenya kuchukua waliopata C+ ya pointi 46 na zaidi

12h ago

Watahiniwa waliozoa zaidi ya alama C+ katika mtihani wa kitaifa wa kidato cha nne KCSE 2017 watajiung...

Bidco, CO-RO ya Denmark kushirikiana kutengeneza juisi

12h ago

Kampuni ya Bidco Africa Ltd nchini Kenya na ile ya Denmark ya CO-RO zinashirikiana kutengeneza maji y...

Yafichuliwa kuwa bidhaa ghushi hupotezea Kenya Sh1bn kwa mwezi

12h ago

Kampuni ya kutengeneza pombe ya London Distillers (K) Ltd imelalamikia ongezeko la bidhaa ghushi hapa...

Download Android App yetu hapa

Habari | Blogs List | Trending Now | Our App | Contact Us

Powered by Stonek