CUBA YAKUBALI KUSOMESHA MADAKTARI KUTOKA ZANZIBAR

By Issa Michuzi, 5d ago

Serikali ya Jamuhuri ya Cuba imetiliana Saini Mkataba na Serikali ya Mapinduzi ya Zanzibar kwa Usomeshwaji wa Madaktari Wazalendo 15 wa Zanzibar Nchini Cuba katika Fani ya Shahada ya Uzamili ya Udaktari.Madaktari hao 15 ambao Wanane wa Mwanzo wataanza Mafunzo yao Mwezi ujao wakifuatiwa na wengine 7 wa awamu ya Pili ni Miongoni mwa Wanafunzi waliomaliza masomo yao kupitia mpango wa masomo ulioasisiwa kati ya Serikali ya Cuba na Serikali ya Mapinduzi ya Zanzibar.Saini ya Mkataba huo kwa Serikali ya Cuba imewekwa na Balozi wa Nchi hiyo Nchini Tanzania Profesa Lucas Domingo Hernades na kwa up...

ZINAZOENDANA

Video-Alichojibu Okwi baada ya kutoonekana uwanjani kwa muda mrefu

43m ago

Emanuel Okwi hakuonekana uwanjani kwa mechi kadhaa za ligi kuu lakini pia hakuwa sehemu ya kikosi ...

Maamuzi ya Serikali ya TZ kuhusu meli zilizokamatwa na dawa za kulevya na silaha

3h ago

Makamu wa Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Samia Suluhu Hassan leo January 18, 2018 amezungumz...

SHUKURANI kwa MAREHEMU BADRIYA RAMADHAN KIONDO

3h ago

Sisi, Familia ya Mrs Bdariya Ramadhan Kiondo (Aliekuwa Afisa waMambo ya Nje Mkuu na Mkuu wa Utawala n...

Meli zenye dawa ya kulevya zafutiwa usajili

4h ago

Serikali ya Tanzania imezifutia usajili meli mbili zilizokamatwa zikiwa na shehena ya madawa ya kulev...

Makamu wa Rais Akagua Mradi wa Ujenzi wa Ukuta wa Bahari

6h ago

Makamu wa Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Mhe. Samia Suluhu Hassan amesema mazingira yanatuad...

Marufuku ya michango shuleni yazua hisia tofauti Tanzania

6h ago

Rais wa Tanzania amesema kwamba walimu watakaopatikana wakiwalipisha karo wazazi ili kulipia elimu ya...

FURSA NYINGINE ZA SCHOLARSHIP ZAJA: SHULE ZA SEKONDARI ZATAKIWA KUTUMA MAOMBI

7h ago

Na Daniel Mbega, MaendeleoVijijini Blog SHULE za Sekondari nchini Tanzania zimetakiwa kuanza kutuma m...

MAKAMU WA RAIS AKAGUA MIFEREJI ENEO LA BUGURUNI MIVINJENI na MTONI KWA AZIZ

7h ago

  MAKAMU wa Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Mheshimiwa Samia Suluhu Hassan amewataka wan...

Download Android App yetu hapa

Habari | Blogs List | Trending Now | Our App | Contact Us

Powered by Stonek